Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha nzima yacharuka chadema yachukua jimbo la arumeru!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Apr 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wanajamv leo ni siku ya wajinga lakn imegeuka kuwa siku ya werev ktk jimbo la arumeru mash kwa kumchagua bwana JOSHUA NASARY PAMOJA NA KATA MOJA KULE SONGEA MWANZA NK CHADEMA 4REVER!
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kiwira mby pia tumeshinda...
     
  3. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,903
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mkuu imethibitishwa..? C unajua jamaa wanaongezaga dakika hawa..!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...