Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha kumekucha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makamuzi, Nov 2, 2011.

  1. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ile habari ya mgomo wa toyo na vifodi arusha umeanza hali ni mbaya wanafunzi wameshindwa kwenda shule,Polisi wanazunguka mji mzima kuzuia uwezekano wa kutokea vurugu, lakini kuna kila hali uwezekano wa vurugu ni mkubwa sana.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nimepitia barabara ya clock tower, daladala zipo za kuhesabu. Frends corner - unga ltd daladala zipo nyingi kidogo.
     
  3. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mpilio mandamano tafadhali tujuzane please mda wa kuanza na wapi au sio
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kumbe na wewe ndiyo unauliza nilidhani unatujuza
     
  5. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ahsante kwa taarifa Mungi
     
  6. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx in advance mkuu
     
  7. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Inaonekana mgomo upo ila haujafanikiwa sana, daladala zipo chache kuliko kawaida.
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145


    no one is going to stop the tired peoples
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ile habari ya mgomo wa toyo na vifodi arusha umeanza hali ni mbaya wanafunzi wameshindwa kwenda shule,Polisi wanazunguka mji mzima kuzuia uwezekano wa kutokea vurugu,lakini kuna kila hali uwezekano wa vurugu ni mkubwa sana.
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Poor Arusha - The "Geneva Of Africa"!
     
  11. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani hii serikali gani ambayo haisomi hata arama za nyakati sasa tizama watoto washule wanakosa masomo kwa sababu ya mtu mmoja anajiita Zuberi kwa kufanya kazi ya Mkama wa CCM. Mungu wangu nakuomba utuepushe na hii Bengazi ya Tanzania
     
  12. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo garama zote zinazotumika analipa nani? ushenzi mtupu kwa ajili ya Zuberi OCD aibu aibu aibu jamani!
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu mimi nimeona wanafunzi wengi eneo la Sabena lakini hiyo nimeiona ni hali ya kawaida kwani hata usafiri ukiwepo ni kawaida ya wanufunzi kuzagaa vituoni kwa kuwa madereva wa daladala wanaona hasara kuwachukua kipindi cha asubuhi. Kwa jinsi hali nilivyoiona hakutakuwa na vurugu.
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mkuu, ina maana wanafunzi peke yao ndo wamekosa usafiri?
    Watu wazima waendao makazini wao wamepanda nini?
     
  15. facebook

    facebook Senior Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chama chetu kinaangamia kwa kukosa maarifa
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Birigita hali ya usafiri siyo mbaya, ni hao wanafunzi waliozagaa tena ni eneo moja na ukichunguza ni kila siku mida ya asubuhi kutokana na shida ya usafiri utawakuta wamejazana kituoni. Hadi saizi hakuna tukio lisilo la kawaida la kushitusha.
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    ​aiseeeehhhh huko naona kuna ka harufu fulani hivi
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nawapa pole sn wanafunzi waliokosa shule na wafanyakazi walioshindwa kwenda kazini VUMILIENI TU MANA TUKO KWENYE MCHAKATO WA KULIKOMBOA TAIFA.
     
  19. facebook

    facebook Senior Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lol..angel, wewe upo ofisini tu unapigwa na kiyoyozi unasema kuwa upo kwenye mchakato?
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    naona polisi wanazunguka na magari yako wakiwa tayari kwa lolote...
     
Loading...