Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru Mashariki: Mwenyekiti wa CCM ahamia CHADEMA

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Quinine, Mar 18, 2012.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,473
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa CCM wa Serikali ya Kitongoji cha Madukani,eneo la Msitu wa Mbogo, Kata ya Mbuguni, Godzed Minja, juzi amerudisha kadi ya CCM na kujiunga na CHADEMA, wakati makada wa chama hicho wakimnadi Mgombea waoNassari wilayani humo.

    Akizungumza mara baada ya kujiunga na CHADEMA, Mwenyekiti huyo Minja, alisema kuwa amefanya uamuzi huo kutokana na kuona CCM haina sera zaidi ya kusambaza matusi na kashfa badala ya kujibu hoja za msingi.

    "Mimi naahidi nitakuwa mwana Chadema safi na mwaminifu na sitarudi nyuma katika mapambano haya, CCM imepoteza mwelekeo,'' alisema Minja.

    Alisema kuwa atatumia muda wake mwingi kuhakikisha CCM katika Kata ya Mbuguni inapotea kabisa kwa sababu hawana sera za kuwaeleza wananchi juu ya ugumu wamaisha waliyosababisha na kuchangia viongozi wa chama hicho kupata wakati mgumukwa Wananchi.

    Naye Mchungaji Israel Natse, akizungumza wakati akimnadi Mgombea wao, Nassarialisema kuwa eneo la Msitu wa Mbogo, Kata ya Mbuguni CCM imekwisha kwa sababu wanachama wengi wamehama chama hicho na kujiungana Chadema, kutokana na sera zao za matusi mbele ya watoto wadogo.

    Alisema kuwa wanachama zaidi ya 300 wanasubiri Katibu wa chama hicho Taifa Dk.Slaa na Mwenyekiti Freeman Mbowe, ili wakabidhi kadi hizo na kukabidhiwa kadiza Chadema mbele yao.

    Mwananchi.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mwenyekiti kwa kutofautisha giza na nuru. Karibu
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Atakuwa kapewa hela huyu!!
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,473
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    Whatever the case.
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ahsante sana mwenyekiti haba na haba hujaza kibaba
     
  6. S

    STIDE JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mh!! ****** hajaanguka kweli!!?
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ukiendelea kuwa mshabiki,mpenzi au mwanachama wa CCM lazima uwe na sifa zifuatazo...kwanza,lazima uwe una njaa kali,unapenda kulamba miguu ya mafisadi,pili lazima uwe na upungufu mkubwa wa akili aka tahaira...
     
  8. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    safi sana mwenyekiti umeuona mwanga
     
  9. S

    Sept-11 Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera sana mzee Minja..
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hongera zake.
     
  11. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MINJA, Minja, minja si mchagga huyu, hakuna ajabu kwa chadema.
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,131
    Likes Received: 11,395
    Trophy Points: 280
    Huyu mwenyekiti kagundua kuwa kuitetea CCM inahitaji mtu mwenye akili ya maiti.
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    wanaotoa hela ni ccm na sio chadema!
     
  14. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    "Mwenyekiti wa CCM wa serikali ya kitongoji" Hakuna nafasi hiyo kwenye CCM niijuayo mimi! Huyo kakupigeni mchanga wa macho, na kama hata nyinyi hamfahamu mfumo(structure) ya CCM basi mna walakin pia!
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkapa huyo aende tena labda ni mda wa Sumari kukabidhi naye kadi yake
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu acha generaliza mambo si kweli kuwa wachagga wote ni cdm, peleka huu ***** wako facebook , shame on you
     
  17. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Embu mtu anipe kirefu cha CHADEMA chap chap .
     
  18. L

    LULENGO Member

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mwenyekiti kapateje huo ujanja? kweli people's power ni dawa hapa Mwanza jamaa zangu wawili kutoka office ya mkuu wa mkoa walijivua magamba na kuvalishwa magwanda hadharani mbele ya Dr Slaa na umati mkubwa wa wakazi wa Mwanza,ishara ya ukombozi 2015 wa Mtanzania.Arumeru hoye Nassari juu tuko pamoja wazee.
     
  19. t

    tweve JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    we ndo hujui jinsi wanavyopatikana hao wenyeviti wa vitongoji,alishinda kwenye uchaguzi kupitia ccm vipi bado mgumu kuelewa?
     
  20. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280

    Minja anaweza pia kuwa Mpare au hata Mmeru....umesahau ya Fatma Kimario eeh? kajipange upya bob!
     
Loading...