Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Application ya certificate of nusing

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sanga n., Jan 29, 2012.

  1. S

    Sanga n. Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajamii forum naomba kujuzwa kama application mafunzo (CERTIFICATE OF NURSING AND MIDWIFE) Wizara ya Afya na Ustawi wa jamii zimeshaanza kwan niliambiwa zinaanza mwez Januari lakini mpaka sasa hakuna tangazo lolote kwenye website yao wala magazeti.
    Msaada wenu plz.
     
  2. n

    nkwezi Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jaribu kufuatilia mtu wa wizarani maana matangazo wakati mwingine hubandika huko.
     
  3. S

    Sanga n. Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru ndugu yangu.
     
  4. S

    Samsindima Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawatangazi ili wapeleke ndugu jamaa na marafiki zao. Hata ukienda Wizarani watakunyanyapaa. Wangekuwa wa wazi na wakweli wangetangaza maana wote hawawezi kwenda wizarani
     
  5. m

    mmteule JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    Hawajatoa tangazo tangazo lolote kuhusiana na hizo kozi za afya. Endele kufuatilia kwenye mtandao wa wizara hilo tangazo huwa linawekwa mara tu wanapoanza kupokea maombi. Usikate tamaaa. Muda ndio unakaribia. Na nitaliweka hapa kwenye jamvi pia hilo tangazo likitoka so stay tuned mkuu.
     
  6. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Wanatakiwa watu wenye sifa zipi maana nina dogo amepata d zote isipokuwa math ana f, je anaweza kwenda unesi?
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    mkuu anaweza kabisa. Cheki thread ya vigezo jukwaa la elimu
     
  8. S

    Samsindima Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni muhimu Wizara ikatangaza mapema na vigezo vyote husika ili walengwa wajielewe na watume maombi.
     
  9. D

    Dgrasmwinuka New Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada kwa kaka langu amepata 4 ya 33 kafauru Bio na civic je anaweza kwenda nursing?
     
  10. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nijuavyo mimi mwisho div 4 ya 28 kama upolisi lakini at least iwe na pass ya any science subject
     
  11. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mhh hapo lazima rushwa iwepo kuna dogo 1 huku kitaan alipata bios D na kisw D cha ajabu amechukuliwa kwa hyo uckate tamaa jaribu haswa haswa pitia chuon c unajua chuon kuna zile nafas ambazo zinabakia kwa ajil ya watu kama hao.
     
  12. S

    Sanga n. Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru ndugu yangu kwa maelezo ya kina na ya kutia moyo. Lord be with yuo. Thanks.
     
  13. S

    Sanga n. Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vema wakifanya hivyo ili watu wanapoapply wawe na uhakika na sio kubahatisha.
     
  14. S

    Sanga n. Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks kwa unachokifahamu.
     
Loading...