Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apartments, Shopping Mall, Low/Affordable Cost housing au Printing Complex?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Don Draper, Jul 9, 2012.

  1. D

    Don Draper Senior Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtaji ni usd milioni 10 kutoka kwa mwekezaji toka nje ya nchi

    ipi kati ya hizo inaweza kulipa kwa Dar?
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mnh hapa parefu,:nerd:
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    KWA MTAJI HUO, HUNA HAJA YA KUANZISHA SREDI..... KUNA VYOMBO HUSIKA aisee
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Vyote vinalipa.

    Angalia usiwe unatapeliwa tu.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Gesti. Mtandao ndo biashara kubwa zaidi (I presume 'muwekezaji' anataka dar es salaam).

    Kama ana akili timamu jengeni kiwanda cha kusindika matunda bagamoyo. Usinisahau kwenye feasibility study.
     
  6. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    ninayo land property in the most prime area in Arusha and it is ideal for appartment project investment

    karibu sana tuongee joint venture
     
  7. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Real estate is not feasible in Tz. Printing inayolipa bongo ni ya madaftari, easy (not four color printing) especially hardbacks na a few softbacks. Makaratasi China. USD 500,000 zinatosha. Milioni 10 si bora uwekeze nchi za nje?
     
  8. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwenzako anataka kuwekeza Tanzania wewe unamshauri awekeze nje, hutaki atengeneze ajira kwa ajili ya watanzania wenzake?
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ndio matatizo yetu mkuu

    jamaa kauliza swali lake kobello anampa jibu la swali jingine
     
  10. D

    Don Draper Senior Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Idea ya Apartments iliyokuwepo ni something like this:

    [​IMG]


    [​IMG]



    SHOPPING MALL KAMA HILI:

    [​IMG]


    [​IMG]

    AFFORDABLE HOUSES KAMA HIZI:

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  11. D

    Don Draper Senior Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ilikuwa niwapeleke Rwanda lakini kutokana na hasira zangu na Tanzania lakini nimetia moyo konde nikaona why not bongo japo tuna matatizo

    sasa wao wana taka quick returns
     
  12. D

    Don Draper Senior Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Basi nilifikiri kuwa real estate inalipa na hasa hizi affordable houses ambazo mnatumia dola 50,000 kujenga kisha tunaziuza at around dola 120,000

    kwa sababu demand ya accomodation Dar ni kubwa sasa idea ilikuwa kuzijenga kisha kuwauzia benk zote halafu wao wataangalia wafanye nini nazo

    Then idea nyingine ni hiyo ya OUT OF TOWN Shopping Mall uzuri ni kuwa investment ni ardhi, Majengo...nakshi, security, Umeme kisha bas...

    sasa sijajua kama ialipa au la

    Apartment ndio kama hiyo VIVA TOWER lakini sijajua dude kama lile linacost how much kulipandisha mapaka lifikie pale
     
  13. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mind you, unatumia $ halafu unapata shillings in return .... not good!!
     
  14. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Ni afadhali mtanzania mwenzangu apate $, kuwekeza Tanzania haimaanishi ndiyo unawapa watanzania utajiri, ni afadhali tulete fedha za kigeni Tanzania.We need to make $ or Euros. Tuachane na mawazo mgando.
     
  15. D

    Don Draper Senior Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ya out of town shopping Mall imekaaje? Italipa?
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    nimekusoma mkuu, sasa niyafanyaje haya mawazo mgando??

    niyayeyushe au niyatume?
     
  17. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Out of town mall sio idea nzuri kwa hapa Tz, with reference to few shopping malls e'g Mlimani city ambapo square meter moja ni US $26, na biashara ni ngumu, Kama ni quick return elekeza nguvu kwenye majengo especially Condominium.
     
  18. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Hiyo WestgatE mall ni South Africa nini.
     
  19. t

    the circus Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka Nairobi hiyo
     
  20. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    wasiliana na watu kama hawa naona hawa wametuliaa angalia na CV zao, watakusaidia kukushauri. wana projects na watu wa nje.

    Partners | Serengeti Advisers
     
Loading...