Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anyweshwa maji ya betri na VIBAKA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 24, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kijana mmoja ajulikanaye kwa jina la Mustafa huko wilayan Kondoa amelazwa katika hospitali ya wilaya baada ya kukutana na VIBAKA ambao walipomsimamisha walimpora vitu na kunywesha kinachosadikiwa kuwa ni maji ya betri au tindikali.

    Daktari mmoja amethibitisha hilo na kusema kuwa kwa sasa Mustafa ana vidonda mdomoni na tumboni pia anakoroma tu hata kusema hawez (hali ambayo inazidi kubadilika) kadri muda unavyokwenda.

    source: KURUNZI LA REDIO IMAAN
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Daah.......kuna watu wana roho mbaya, bora ukutane na simba kuliko wao!
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    aggghhrrrrr ...... nchi hii hii
     
  4. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    lazima kuna kisa kakifanya ambacho kipo sawa au zaidi ya kunyweshwa maji ya betri.Matukio kama hayo huwa ni Visasi .
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,448
    Likes Received: 3,443
    Trophy Points: 280
    kuna vitu hapo wake za watu sumu pia vya watu haviendi bure
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    pole sana Mustafa. Hao redio iman hovyo kabisa wanafumbia macho matukio kibao hili wamelipaisha kwa sababu muathirika ni MUSTAFA. Shame on you redio nini sijui!!!
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    ambaye hayajamfika ya vibaka ndo huwa anasema usichukue sheria mkononi, lakini wakishakuliza afu ukakuta kibaka anashughulikiwa unaweza ukaomba wakuachie ili amfaidi vizuri
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    unalosema ni kweli kabisa Baba V. but nashangaa sana hivi utu hakuna kabisa ama ni nini? kweli unamnywesha mwenzio tindikali??? kama umesha mwibia basi mwache aende zake kwa amani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    uwiiii! jamani binadamu kweli tumefikia hapa? yaani nakubaliana na sweetlady kwa mantiki hii. na ni bora wangemwua kabisa ingempunguzia matatizo kuliko kumsababishia haya ya kansa na matatizo ya maini na figo na utumbo kuoza jamani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Inashangaza sana gfsonwin......binadamu wa siku hizi hawana ubinadamu kabisa......yaani kama simba!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sijui tutaish vipi aisee, na namna hii japo Mungu aliumba dunia kama sehem nzuri ya watu kufurahia kuish lakin dunia hii imekuwa sio mahali pa furaha bali hofu.
     
Loading...