Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

any updates of nhif and gepf

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bahiri la kigogo, Sep 27, 2012.

  1. b

    bahiri la kigogo Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wanajamii naomba kujuzwa kama kuna mtu anatarifa za interview ya maongezi baada ya zile za kuandika
     
  2. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    GEPF wameanza kuwapigia simu watu,kuna jamaangu amepigiwa simu jana asubuhi na ameambiwa oral interview itakuwa tar 2 mwezi wa 10,
     
Loading...