Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anne makinda atawezaje kupambana na ufisadi ili hali amekula matunda ya ufisadi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwinukai, Jul 30, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Katika kuwania kiti cha uspika ushindi wa Makinda ulisemekana kufadhiliwa zaidi na nguvu za mafisadi, ambao waltumia kila njia kumzima Samweli Sita. Na kwamkakati wao mafisadi waliweza kuhonga CC na kubadilisha kanuni ambayo haikuwepo kuwa sasa iwe zamu ya Wanawake, Kwa kupitia mgongo wa mafisadi Makinda alivhaguliwa kuwa Spika. Kuhusu Mafisadi kumsimamisha Spika wao ililamikiwa mara nyingi na SAMWELI SITTA.

    kama ni hivyo Makinda ana uwezo gani wa kupambana na mafisadi? ikiwa mafisadi hawa waliweza kuhonga CC je harakati za sasa zitawezaje kuwa msada? ilihali tatizo hili ni kubwa?
     
  2. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu mwovu,shauri lenye uovu hawezi kuliamua, full stop!
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,609
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Makinda n fisadi n km kelele za chura hazimzuii .....kunywa maji km vp nawe ananywewa.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,145
    Trophy Points: 280
    Aliyemuondoa Msekwa kwenye uspika ndiye aliyemuweka Sitta!. Aliyemuondoa Sitta kwenye uspika ndiye aliyemuondoa na ndiye aliyemuweka Mama Makinda!. Kama wote waliwekwa na mtu yule yule kama Sitta aliweza, kwa nini Makinda ashindwe!.
     
Loading...