Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anna Plus Salma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kichankuli, Apr 19, 2009.

  1. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2009
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Katika awamu ya tatu ya utawala wa Tanzania chini ya Rais Benjamin Willium Mkapa, mkewa, Anna, alikuja na dhana (Taasisi) ya kuwaletea maendeleo wanawake aliyoiita Fursa Sawa kwa Wote. Baada ya kuingia awamu ya nne chini ya Rais Jakaya Mrisho Kikwete, mkewe naye, Salma, amekuja na dhana (Taasisi) iitwajo Wanawake na Maendeleo (WAMA). Sina kumbukumbu kama Wake za Marais wa awamu ya kwanza na ya pili nao walianzisha Taasisi za aina hiyo. Je wadau hii inaashiria nini katika awamu hizi mbili na zinazokuja?
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mie sioni umuhimu wowote wa hizo taasisi, zaidi ni hao wake wa rais kujirimbikia mapesa tu.Hiyo WAMA inasaidiaje wanawake walio ktkt ufukara ambao hawajui hata watakula nn kwa siku? Kwanza kwenye hivyo vyama vyao utakuta wanachama ni wake wa vigogo tu. ZHivyo vyama navyo ni ufisadi tuuuuuuuu!
     
Loading...