Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anna Makinda kuwa rais 2015.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jumakidogo, Nov 19, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Najaribu kuuvutia picha muujiza huo. Ikiwa akagombea na kupenyezwa na chama chake. Tutaficha wapi nyuso zetu?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    No way, ntakuwa REBEL niingie msituni utakuwa ujinga saas huo
     
  3. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    makinda raisi, au rahisi 2015.
    Ila kwa nchi hii mambo ya kushangaza kama hayo yaweza kutokea,
    Ila huko ni kupotea kabisa njia na kupoteza ramani.
     
  4. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Watunzi wa hadithi/riwaya mna imagination za ajabu...
     
  5. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh! Bora nisiseme kitu.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    am happy to hear this..kumbe akipitishwa tu na chama chake ni automatically anashinda urais. Basi tz hamna upinzani, kuna wapiga bla bla tu!
     
  7. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mzee wa ubwabwa kwa pumba kama vuvuzela la Nape
     
  8. m

    mwana wa Arusha New Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itakua faraja kwani ninaamini yeye na chama chake mdio itakuwa basi
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nikikuita hilo jina la wali wa nazi halafu nikatoa hiyo herufu ya mwanzo nitakuwa
    nitakuwa nimekutendea haki sana!!!
     
  10. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,217
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Waache wamuweke ndio mgombea watalia na kusaga meno maana itakuwa mwisho wa ccm milele.
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Najamba juu nichanike hata mk
     
Loading...