Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayeifahamu COASCO.... taarifa zake please.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MoneyMaker, Jul 29, 2012.

  1. M

    MoneyMaker Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wanaJF,

    Salamu.

    Nimeitwa kwenye usaili COASCO wa Assistant Auditor. Ila kwa sasa ninafanya kazi sekta binafsi. Si ifahamu vizuri COASCO. Wakati naomba kazi nilikuwa sina kazi na ilikuwa mwezi wa tatu. So, kwa mdau yoyote anayefahamu COASCO ikiwemo malipo yao, naomba anijuze. Utakua umenisaidia kufanya maamuzi sahihi aidha kuondoka huku niliko au kubaki na kupunguza ushindani kwa wasailiwa wengine.

    Ni hayo tu wanabodi.

    Nawasilisha.
     
  2. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
  3. M

    MoneyMaker Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mr Suggestion, asante kwa link yako. Ila, sio kwamba sifahamu wanapatikana wapi. Ninachomaanisha hapa ni utaratibu wa kazi zao na malipo yao yakoje ili niweze kufanya maaumuzi ya aidha kuattend usaili Dodoma au laa hivyo kupunguza ushindani kwa wengine. So, kama unafahamu utaribu wao wa malipo na kazi, nijuze please.
     
  4. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    MoneyMaker kama wewe ni professional basi unajua thamani yako ni ipi, mimi nikienda kwenye usaili wowote ule nitasema nipeni kiasi fulani zaidi ya hapo sikubaliani na hiyo ajira yao, wewe kwa sasa labda uulizie life ya Dodoma ikoje, namaanisha msosi, nyumba, matibabu na starehe garama zake kwa hapo mkoani zikoje, ndio utakuwa na wakati mzuri wa kuomba kiasi fulani cha mshahara.

    Sina detail zaidi ya hizo mkuu
     
  5. M

    MoneyMaker Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Mkuu kwa ushirikiano wako.
    Ubarikiwe.
     
  6. A

    Adolph Leonard Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    kaka coasco ni shirikisho la ukaguzi la vyama vya ushirika,kazi yao ni kukagua vyama vya ushirika,sina uhakika na malipo yao ila kuna maslahi mazuri,nishafanya nao kazi walikuja kukagua vyama vyetu,mie ni afisa ushirika.
     
  7. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    naona wameita watu 417 kwa nafasi 11 is it fair kweli? jamaa bwana wanakatisha tamaa kinoma, anyaway nendeni mkajaribu
     
  8. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wakuu wametoa wapi hayo majina naomba kujuzwa jamani mm ni momoja ya watu waliomba au waliwapigia simu
     
  9. M

    MoneyMaker Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Adolph kwa taarifa. Pamoja Mkuu.
     
  10. M

    MoneyMaker Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani, we acha tu. Ndo maana najaribu kufahamu malipo yao ili niweze kufanya maamuzi sahihi. Si ajabu wametuita wengi ili kutoa lawama ilhali wana watu wao wamewaandaa tayari. A'way, ndo maisha yenyewe Mkuu Qulfayaqul.
     
  11. M

    MoneyMaker Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mwana mnyonge,majina wametoa kwenye website ya sekretariat ya ajira www.ajira.go.tz under heading TANGAZO LA USAILI -27 JULY, 2012. (Call for Interview). Changamkia.
     
  12. c

    cielo Senior Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh hata mie nimeitwa, lkn mambo haya ni kama ya udom, watu 400 af wanataka 11 , rushwa lazma itembee
     
  13. s

    shani81 New Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawana tofautii na nssf watu 5000 wameitwa interview wamechukua 70 wanaowajua wao wote shenzi zao
     
  14. s

    shani81 New Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameajiri watu hawana hata vyeti kisa ni ndugu na dg au dhra.
     
  15. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    kama una C.P.A kijana utalipwa take home kuanzia 1.5m,kama hauna take home inarange kati ya 800k hadi 1.2m,kila la kheri mkuu,hawa jamaa wana mipango mizuri hasa kama una C.P.A,nasikia wameingia mkataba na internatinal Organization fln i guess UN watakuwa wanawakagua hivyo watakaobahatika watasafiri sana nje ya nchi kupiga mzigo wa ukaguzi
     
  16. M

    MoneyMaker Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu steveachi, asante kwa info. lakini mi nilisikia NAO (National Audit Office) kwa Utoh ndio walioingia mkataba na international organization, kumbe ni COASCO? Duh. kazi ipo. Ubarikiwe.
     
  17. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Usijichanganye National Audit na COASCO ni taasisi mbili tofauti steveachi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. M

    MoneyMaker Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu cielo. kazi ipo ndugu.

    Shani81, ni Undugunaizesheni kwa kwenda mbele. Yaani, balaaa.

     
  19. M

    MoneyMaker Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Mkuu Ndachuwa, mi nilisikia NAO kwa Utoh ndo waloingia mkataba na International organisation, sio COASCO. Mkuu steveachi, tunaomba ufafanuzi kidogo mkuu. Ubarikiwe.
     
  20. M

    Manyonyo Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kama Auditing firm ila inajishughulisha na vyama vya ushirika tu especially SACCOS
     
Loading...