Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anawakilisha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Oct 2, 2009.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimefurahi kukutana na hii picha somewhere ikionyesha huyu mwanadada akiwakilisha kundi hilo. Hatuna budi kumjivunia.......
    Tazama kisha toa maoni.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wanakula tizi la kujiandaa na uchaguzi................................
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Akiwa demu wako anataka pesa ukamnyima anaweza kukupa kipondo!!!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mazoezi ya kujianda na uchaguzi hayo.teh teh
     
  5. w

    wakumbuli Senior Member

    #5
    Oct 2, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yap huyo mdada yuko juu,ni mwepesi vibaya mno ila yawezekana na upande wa wa 6 kwa sita ni mchakarikaji au,mmmm
     
Loading...