Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anautesa moyo wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lover, Dec 14, 2011.

  1. l

    lover New Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    guys mi nina mpenzi ambaye tuliachana then tukaludiana,tena kwa kuwaacha wapenzi tuliokua nao.The problem ni kwamba nashangaa sasa ivi mwenzangu hanijali tena.nikimtumia msg ajibu,amekua mkali nikiongea nae na wala ajisikii kunipigia.yan naona kiufupi ajisikii kuhusu mimi,nampenda sana sijui nifanyeje na najua tuliludiana kwasababu tulikua tunapendana sana.nifanyeje wadau
     
  2. semango

    semango JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe ni KE au ME?
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwanini watu wengi upendelea kula matapishi yao?
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yeye ni lover
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hakupendi huyo, ACHANA nae fasta la sivyo utaumia sana... Anaendelea na wake na una uhakika gani aliachana na mpenzii wake alipurudiana na wewe?
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mliachana kwa nini? Mlirudiana kwa nini?.


    Mmeludiana ila ndio kama hivyo mwenzio anaonekana hakupendi, so inabidi muachane na msiludiane tena.
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mpaka hao ujue umeshaongeza wigo wa kupata ngoma. bila shaka utaanza na mkakati wa kumrudia huyo 'jamaa' yako wa pili. Pole sana
     
  8. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Masahihisho:
    Tuliludiana = Tuliruduana
    Ahibu = Hajibu
    Ahisikii + Hajisikii

    Waalimu wa kiswahili hasa hizi accademy feki hizi wanatuharibia watoto wetu Lol!!! Koswahili ziiiiiiii:A S embarassed:
    :alien:
     
  9. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    hajijui huyu mpaka ajichungulie chini huyu....
     
  10. semango

    semango JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mmmh!kweli hili jina tu utata mtupu!
     
  11. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Fungua macho, masikio na akili yako. Tafakari then uchukue hatua
     
  12. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwongozo kidogo...
    Tuliruduana...
     
  13. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Masahihisho:
    Tuliludiana = tulirudiana
    Ajibu = Hajibu
    Ajisikii = Hajisikii

    Kaazi kwelikweli....
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Narudi kwa sasa sijafikiri cha kusema hapa!
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Peoples who resonable wana misemo yao, na mmojawapo ni huu :- Kabla hujamsifia punda dume kua anamiliki banzi kubwa, kwanza unatakiwa umsifie punda jike anaemudu kulibugia banzi husika! Hivyo basi nakupa hongera kwa kua ulikua ni mtu usiesimamie jambo! Yaani uliposhawishiwa kurudiana ulikubali vingenevyo wapo baadhi ya watu ikishatoka imetoka hairudi.
    So be calm kama mlirudiana first phase basi scnd phase pia itawezekana
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Khaaa! Sasa wewe umesahihisha nini? Hizo kwenye mabano ndio sahihi?


    Kweli nimeamini kuchamba kwingi.....
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeonae? Afu kakimbia sasa sijui tutamsaidiaje..
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Una umri gani dada yangu?
     
  19. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Masahihisho:
    Tuliludiana = Tuliruduana-Tulirudiana
    Ahibu = Hajibu
    Ahisikii + Hajisikii-Hajisiki
     

    Attached Files:

    • c.jpg
      c.jpg
      File size:
      18.3 KB
      Views:
      17
  20. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama mapenzi yamekwisha si basi,au wewe ndio unalazimisha? uliambiwa wapo hukuambiwa yupo,kama keshapata mwengine aende asije akachelewa, kama mapenzi yamekwisha usilazimishe usikubali kua mtumwa wa mapenzi. Mungu atakupa wako mwenye kheir na wewe...
     
Loading...