Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafutwa headmistress

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ibange, Feb 25, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    anatafutwa headmistress shule ya english medium ipo ukonga. awe angalao na disploma ya ualimu. piga 0719604156
     
  2. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukonga ipi... Magereza? au Uwanja wa Ndege? au Madizini?? au? Tuweke wazi, maana kuna mtu anataka kujua kabla hajakupigia simu
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kuna umbali gani kutoka gongo la mboto
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahah,kama ni ukonga ujue ndo UKANDA HUOHUO
     
  5. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kitaifa, Mkoa, Wilaya, Kata na Kitongoji ni yangapi kwa matokeo ya mitihani mwaka uliopita?
     
  6. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hiyo shule ni chekechea, primary au secondary? Maana angalau diploma ya ualimu....
     
  7. i

    ibange JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hayo maswali yote yatajibiwa na mhusika kama mtu yupo serious awasiliane nae
     
Loading...