Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafuta mke

Discussion in 'Jamii Photos' started by Badu, Jun 10, 2012.

  1. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mshikaji anatafuta mke wajamen
     

    Attached Files:

  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Mwambie aende Afghanistani atapata mke, huku Afrika kusini ya sahara hapati mke, ana sura mbaya mno!!!!
     
  3. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku hz kumbe mnaangalia sura eeh!
     
  4. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Ndiyo hii ni karne ya 21, utatokaje out na mtu mwenye sura ya mwaka 1800? Angalau huko Afghanistani kuna utaratibu wa mke kukaa ndani tu na mme ndiye pekee anatoka kwenda mihangaiko, au kama wanatoka wote, mke huwa amefungashwa gubigubi hata watu hawawezi jua huyu kibabu sura mbaya mke wake ni nani. Mwanamke akiwezeshwa anaweza!!!!!!
     
  5. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh!!
     
  6. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ana Mihela? ebu aonyeshe migorofa na mi dollar alokua nayo kwanza sura unaweza mvalisha kigozi...
     
  7. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Madam, ana pochi la kufa mtu!
    Bulungutu lake la afghanistan ni la madawa ya kulevya!
    Anaweza kukujengea jumba la ghorofa kumi kama mchezo.
    Vumilia maana atakufa muda si mrefu!!!
     
  8. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hela anazo kama za bilget
     
  9. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afe wap nawakat bado young
     
  10. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Kama Afghanistan wanavaa gubigubi wanaficha sura je MISS AFGHANISTAN anapatikanaje?
     
  11. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ahh basi mke keshapata wala asitafute kwengine namtumia A/C yangu sasaivi afanye kweli kuna jumba pale kariako linauzwa mil 900 na ile quality plaza inauzwa ebu aninunulie kwanza ndio ntajua kama anawezaa manake duh lazima nijizimue kwa sura hiyo,halafu mwambie hatufatani kokote wala harusi ya watu wengi staki mie yeye na shahidi pesa ya harusi anichukulie nyumba masaki.
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuonyeshe mwili mzima hadi miguu asije akawa na kwato. ili tu-comment mke wa kuwa nae kutoka hapa JF.
     
  13. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mgeni katika ulimwengu wa kiislamu?? Nchi hizo haziruhusu mashindano ya urembo hivyo mambo ya Miss Afghanistan hakuna. Jiulize, mambo ya Miss Tanzania mbona hayafiki Zanzibar? Waweza sema siyo suala la Muungano!! Lakini jee hata wao huko locally umewasikia wakifanya mashindano ya Miss Zanzibar? Umeshawahi ona uniform ya timu ya soccer ya wanawake wa Irani? Ni mchanganyiko wa suruali, gauni refu na hijabu, FIFA wenyewe waliinua mikono!!! Hivyo maadili ya dini ya Kiislamu ni sicttrict sana.

     
  14. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Alikuwa wapi ujanani?
     
Loading...