Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ananinyanyasa kifikra,naombeni ushauri wenu plz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mndengereko, Oct 9, 2012.

  1. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    habari za asubuhi wan jf,nilkuwa nampenzi wangu but so bad allikuwa na mwanaume mwingiine nikawa najua but akaniambia ni ex nw washaachana ila wanaendelea tu kuwasiliana kawaida but nothing is between them,nilimkanya aachane nae kbs hata mazungumzo hakusikia kwa kuwa nilikuwa nampenda nikawa siwezi kufanya uamuzi wowote na ukkaribu tuliokuwa nao,juzi amesafiri kwenda nje ya nchi kusoma akaniambia nimpitie mlimani city kwenda kumchukua then nimpeleke airport so bad kumbe kaenda kumuagga aliyokuwa mume mwenza nikatamani nimfuate nimchenjie yule mwanaume mwenzangu nikakumbukaa quote kwamba "mjanja hagombani kwa sababu ya demu" kama kaamua kufanya umalay basi nothing can stop her though nae ananipenda na hataki tuachane,basi nikapuuzia niakampeleka airport nikamtukana matusi kwa hasira achillia mabali hug hata mkono sikumpa kwa hasira nikasepa zangu from my heart nataka kuachana nae kabisa yaani simtaki kabisa katika mawzao yangu kama alishindwa kuwa mwaminifu dar itakuwa nje,sory kwa kuandika maeneo mengi but ni kwa ajili ya uchungu nw kila nikikaa nawaza siku niliyomuona na mume mwenza na nauimia sana tena sana plz nishaurini niini nifanye niweze kumsahau kbs huyu k****
    thanx in advanvce
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    duuuh umuache kwani ni wako huyo
    wewe ulishaachwa siku nyingi
    unatumika kaa boya tu hapo
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red,kama moyo wako unataka maana yake umekwishaamua kuachana nae hivyo achana nae tu na huna haja ya ushauri na imekuwa vema zaidi kwako maana yupo mbali nawe hivyo suala la kumsahau linakuwa rahisi zaidi kuliko ambavyo angekuwa hapa.
    Siku nyingine ukipenda kuwa na msimamo utakuja fanya mume ***** siku moja.
     
  4. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    I knw it hurts bt ts the truth thenk yu
     
  5. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,344
    Trophy Points: 280
    Hii yako Nayo Shughuli!!! Ngoja kwanza nimalizie lireport la huyu SUPER HANDSOME BOSS KISIRANI manake KESHANITIBUA ASUBUHI YOTE HII! (Ndo maana watu wanaloga kuwapumbaza maboss! Nyamafu!!!!) Nitarudi nikipoa!!!!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    pole sana kiongozi, kimbia mapeema hapo
     
  7. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dogo, Usiwe mjinga..hapo huna chako. Wasichana mazuri na wanathamini mapenzi ya kweli wako wengi tuu. Achana na huo mzoga songa mbele na maisha yako. Utajuta saana ukibaki hapo..
     
  8. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Alishakuambia ni rafiki yake, kwani vibaya kumuaga rafiki ww vipi ebu punguza jazba na hasira, ungemkuta anamegwa si ungejinyonga.Kaa na mwenza wako muulize kwa utaratibu atakumbia ukweli...utakosa mke.
     
  9. KUN

    KUN JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kimbia fasta, hakuna mapenzi hapo tena vinginevyo utaendelea kuumia tu.
     
  10. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Wewe ulianza naye uhusiano lini, namaanisha muda gani tangua aachane na huyo anayekuambia ex wake?. Unatakiwa kufahamu kwamba wanawake huwa wanapenda kweli hivyo uhusiano kuvunjika huwa inachukua muda hasa km yy ndo alimwambia mwanaume tuachane (huyo aliyeambiwa tuachane akirudi kuomba radhi anaweza kusamehewa km bibie anampenda/alimpenda kwa dhati)

    Kwa mtizamo wangu ww ulikuwa mfariji katika kipindi cha mpito ila bibie bado anampenda ex wake, ulichotakiwa kufanya mwanzo ni kumshawishi asitishe mawasiliano na kujituma ili kuweza kuziba pengo aliloliacha huyo ex wake,kwa kuwa watu wakiacha bao kunakuwa na kumbukumbu ya mazuri waliyoshirikiana ww ungeatakiwa kufanya mazuri zaidi.
    Nakushauri mpotezee kwa muda na akikutafuta mwambie anavyokukwaza, iwapo hatakutafuta basi ndo umebaki na manyoya.
     
  11. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu kibaya kama kiumizacho mwili na roho,tupa huko huyo mchafu kama alikuwa na shida ya kuongea naye kwanini aliachana nae ukizidi kuendelea naye ipo siku utakasirika mpaka utamdhuru kifuatacho jelaaaaaaaaaaaaa.
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mh,siku hizi script zinaandikiwa mlimani city.
     
  13. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu k****???? Ulimanisha nin hapo kwenye nyota?
     
  14. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    babu apo tayari alimpelekea mchizi akaiage ,,na apo yawezekana alikuita makusudi ili ushuudie,,katoka kuagwa na mchizi.
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ana hamu ya kuchunwa...toka mlimani city to airport tax sh ngapi? hapo hajatoa pocket money
    mwenzake kala kilaini kaendelea zake na shughuli za ofisi.ukute alisema airport anaita tax huyo mdada
     
  16. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pole sana mwaya,usijali utamsahau anza na kufuta sms zake na jaribu kua busy na shughuli zako na ondoa mawasiliano na yeye na mueleze kua mpaka hapo alipokufikisha kukufanya wewe driver wake umeshatosheka,na uliambiwa wapo hukuambiwa yupo..........
     
  17. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Mkuu, kuwa makini hapo maana kuna mawili :-
    • Labda ni kweli ni rafiki yake, sema tu wewe ndio hujiamini tu. Maana inawezekana wakawa na urafiki mzuri na wasiwe wapenzi tena kama zamani. Labda niulize, huyo mwanaume naye ana mtu? je, anakuchangamkia kama shemeji akikuona au hampatani? Kuwa makini usije ukawa unamuhukumu mtoto wa watu buree.
    • Au la pili ni kuwa, anaweza akawa anakucheat kweli, kama huyo jamaa hana mtu wanaweza wakawa wana mambo yao. Na kama imefikia unamuita Girl wako "malaya" basi kuna kitu cha ziada unachokijua thats why umejiamini ukamuita hivyo

    Just, kuwa makini kwenye uamuzi, fuata moyo wako unasema nini ukiwa na ushahidi na sio kumuhukumu kwa kuhisi.
     
  18. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Hahahahaa, unaonekana na wewe ni mkali kwenye hayo mambo ehh? LOL! [​IMG]
     
  19. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tatizo la hawa Warugaruga ni kujifanya mashujaa kunaaponza. Wanaingia mjini kwa pupa lazima wachunwe sana. Chezea weye!
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mndengereko, wewe ni taxi dereva bana.
    Halafu jamaa aliambiwa, 'dont worry honey, nimeita tax, will miss you mwaaah baby. Take care ok...?'.
    Mndekereko bana, kusoma hujui hata kuangalia picha?
     
Loading...