Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahitajika afisa masoko haraka/ sales and marketing oficial

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by massawe7, Feb 18, 2012.

  1. m

    massawe7 Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampuni ya uzalishaji na usambazaji wa pembejeo za kilimo na vyakula vya mifugo; tunahitaji afisa masoko na mauzo kama unaweza na unaelimu hiyo weka mawasiliano yako hapa
     
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135


    massawe mawasliano hapa hadharani??? sema niku inbox

    Kampuni gani hiyo?
     
  3. i

    itagata Senior Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mkuu usifiche mambo weka E-mail yako hapa watu wamwagike kwa kutuma CV zao
     
  4. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli massawe unaharaka.ngoja tuku pm au toa e mail address hapa uone kaz
     
  5. a

    ammablaze Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    0716540580, sifa zote ninazo,
     
  6. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tumeni email+CV zenu kupitia namba hii:0716502000
     
  7. m

    massawe7 Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumieni massawe7@yahoo.com
    kampuni iko Arusha ni
    KEENFEEDERS LTD
    wazalishaji na wasambazaji wa pembejeo za kilimo na mifugo
     
  8. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    angalau umeeleweka sasa,ok ngoja 2tume mkuu
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Masawee usije kwenda kuwafungisha tai na kuwabebesha madeli ya ice-cream wenzako! Haaaaaaaaaaaa
     
Loading...