Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahihitaji Viwanja Majohe (Ilala District)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ernesto Che, Apr 12, 2012.

  1. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wadau,

    Kwa anayehitaji viwanja (mashamba) maeneo ya Majohe karibu na Chuo cha Ualimu cha West Dsm Teachers College, vinapatikana.

    Ukubwa ni mita

    20x35, milioni 5

    30x 70 milioni 7

    20x20 milioni 2

    Kwa anayehitaji mawasiliano ni 0784 670322, 0767 670322, 0715 670322.
     
  2. C

    Claxane Senior Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vina hati?
     
  3. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    hivi viwanja ni surveyed?wewe ni nani katika hivyo viwanja dalali au mwenyemali?ufafanuzi tafadhali kabla hatujapiga ktk namba ulizoweka hapa.
     
  4. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu viwanja vingi maeneo hayo havina hati pia kwa uhakika waweza kwenda Manispaa ya Ilala kitengo cha Ardhi upate uhakika kabla ya kudumbukiza hela zako huko.
     
  5. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Ahsante mkuu nimekupata,kimsingi nlitaka jamaa anifahamishe kama eneo ni surveyed na pia angenambia ana kitu gani kinachompa yeye umiliki mathalani letter of offer au title deed,then taratibu nyingine tungeweza kufuata coz kama ni surveyed si tatizo sana cha msingi awe ni mmliki halali na kama sio surveyed wanaweza kuja town planners wakasema eneo lako ni barabara au open space maana yake huwezi fidiwa.dats all bt jamaa mwenyewe kapotea kabisa kwny thread yake.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Visije vikawa vya halmashauri alafu baadae unanyang'anywa
     
Loading...