Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anae jua soko la asali nchini kenya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chuck j, Jun 27, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Wadau naombeni kujuzwa,,,kwa anaejua soko la asali nchini kenya na bei kwa jumla,,bei ya lita au kg,,ninayo nyingi,,,,,,,na nimbichi ya nyuki wakubwa,,pls nijulisheni,,
     
  2. Pelosi

    Pelosi Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    habari, naomba uni- PM
     
  3. M

    Mparanyanga Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka bado una asaliu???mmi nataka kama lita 300 kwa laki 9.
     
  4. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Kaka ni pm tafadhali
     
Loading...