Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anadai huwa anachelewa kushika mimba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Baba Erick, Dec 18, 2011.

  1. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za masiku wana-MMU?
    Katika hali ya maisha ya kutafuta mpenzi nilikutana na msichana mmoja na tukakubaliana kufunga ndoa ila kinachonitatiza katika mazungumzo yetu kuna siku alidai kuwa yeye anachelewa kushika mimba ile hali anadai hajawahi kuzaa wala kuolewa. Jamani nisaidieni inawezekana mtu kujitambua anachelewa kushika mimba bila kubeba mimba au ndiyo nanunulia mbuzi kwenye gunia? Naombeni mawazo yenu tafadhali
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    hahaha shtuka!
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    haahahahahaha.....anachelewa labda alikuwa anajaribu wakati yupo na hao wengine lol
    toka nduki tuu ndugu yangu
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mchunguze vizuri kuna kitu anakuficha na hapo karopoka....! Au labda kaenda kavu na jamaa yake wa zamani mara nyingi hadi zile siku za danger lakini hakushika mimba...#Mchunguze vizuri...
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kuna weza kukawa haya:

    1. Ana matatizo ya kizazi, na katika kutibiwa alishawahi tamkiwa na Gynacologist kua atakua na matatizo ya kuchelewa kushika mimba.
    2. Ni very reckless wakati wa kufanya tendo/ama huwa na majamaa hawajali akipata mimba ama Lah; hivo kumsababishia mimba za mara kwa mara - hivo katoa.
    3. Kisha wahi zaa.... tena hata zaidi ya mara moja.... Ila kaweza siri, ila sababu akili yake ndogo hajui lipi la kuongea kuficha siri na lipi la kutoa.
    4. Hazai.... Na kisha gungua you are the type of guy wa bila Ndo... Hivo hio ni as a way ya kukuambia kua if we do it usishangae sishiki mimba.
    5. Labda tu alikosa ya kuongea....
     
  6. z

    zovyonzoziginzi New Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dalili ya mvua ni mawingu na Nyota njema huonekana asubuhi,huyo mama kasha kupa majibu kwamba hapo mimba hakuna,yawezekana alikuwa bingwa wa kutoa mimba na badae wakamghoa kizazi,sasa anajaribu kukuweka katika mazingila ya kumuani,don't accept this....kama mapenzi yako kwake yako juu,bac peleka Hospitali ukamcheki,Maake watoto wakike wamekuwa wasanii sana katika suala la mahusiano,ukisha gonga Ndoa tu ndo unaanza kuuona mziki wake ndani.
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahahaa mambo mengine yanatufanya tujenge imagery kwakweli! Bize tu unapelekwa kupimwa eti aone kama unaweza kushika mimba, with just a boyfriend??? Dah.....
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Angalia mfano huu alafu jibu utalipata.
    Gaspar alikubaliana na mpenzi wake wakafanye mapenzi guest, wakachukua chumba, wakiwa chumbani Gaspar akawa anamwita muhudumu amuoneshe choo muhudumu akaonekana kuchelewa mara mwanamke (Amina) akamwambie hebu twende nikupeleke chooni ilikua hivi :-
    Amina : Twende swity vyoo viko kuhu nyuma.
    Gaspar : We Amina umevijuaje vyoo vilipo umeshawahi kulala hapa?
    Amina : Aaata sijawahi kuna siku nilikua napita njia kufika maeneo haya nikawa nimebanwa nikaomba msaada.
    Waliporudi chumbani Gaspar akawa anataka Malta anywe.
    Gaspar : Aisey mpenzi ngoja nitoke nikatafute duka karibu ninue Malta najua na wewe mpenzi wa Malta.
    Amina : Wala usihangaike Malta zinauzwa humuhumu ndani. Piga picha hiyo wakati Gaspar hakuwahi kuingia hiyo guest hapo kabla. Na Amina lile la kujua choo alilitolea maelezo la vinywaji je? Jibu unalo ! Huwezi kumuuliza Shekhe utamu wa Nyama ya Ngurue akakupa majibu sahihi.
     
  9. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka umenimaliza ila nimekuelewa.
     
  10. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanks mumy you are a really gt!
     
  11. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani Moyo nilijaribu kumwuliza maswali ila akawa haeleweki
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Mambo mengi yanakuwa na maswali mengi kushinda majibu.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    @AshaDii
    niimeipenda namba 5

    @babaerick
    ongea naye vizuri, kuna kitu anajaribu kukuambia
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kama moja ya malengo yako ya kuoa ni kupata mtoto, hapo sio penyewe kaka! Ila kama ni kwa ajili ya temporary 'human consumption' unaweza ukaendelea naye. Ila la kudai huchelewa kushika mimba ili hali bado hajaolewa, unaweza ukajikuta unafakamia maugonjwa hapo!
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Baba Erick, hapa tunaweza kutoa mawazo mengi. Pengine kati ya 100 moja likawa sahihi, au yote, au hata moja.
    Lakini kwa kuwa una maelewao mema naye, nafikiri hukuishia tu kusikiliza aliyokuambia bila kuuliza kulikoni. Ikiwa bado,
    basi mwulize usikilize atasema nini. Baadaye pima atayokuambia, weka pamoja na baadhi ya maoni ya WanaJF na
    uchanganye na yako. Na kama unampenda kweli fanya uintelijensia kidogo kwa wanaomfahamu lakini kwa hili pia
    usiwe subjective. Kusanya angalau samples 5 toka pande tafauti. Ukipata 3/5 inawezekana kuwa huo ndio ukweli
    ingawa si lazima.

    Tusimmhukumu huyu Dada kabla ya kujua ukweli.
     
  16. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanks lol! yaani ni haeleweki lol nikimwuliza ananiambia alizaliwa na hilo tatizo eti yaani haeleweki
     
  17. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hahahhaaa..umeona eeeh! akitoka hapo akakutangazie vizuri....Otherwise kipimo cha kuoa au kuishi na mwanamke kinaenda sambamba na uwezo wa mwanamke huyo kuzaa?? wanaume wabaya nyinyi..
     
  18. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kumbe hata wewe umeshaona kuwa haeleweki..then usipoteze muda na nguvu zako..#Chapa lapa tu.
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    HEART ! Tutake Razi (radhi) kabla jua halijazama sie TUWAZAENI kisha tuwe wabaya ? Kabla ya kuwazaa tunahangaika kutafuta pesa za mahari kwa MBINDE tukawaoa mama zenu tena some times panatokea competetion wanaume watatu kumfatilia mchumba mmoja hatimae mmoja anaoa tunaanza maisha na mama zenu nyumba za kupanga nyie tunawalea tunawasomesha leo mmekua unachukua simu/labtop ambayo siajabu nimekununulia mie Baba yako kisha wasema wanaume (means Akinababa) WABAYA ? Ndiyo shukurani yenu hiyo ?
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    @judgement
    umeongea kwa uchungu?
     
Loading...