Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

An opportunity to earn 6 figure income part-time

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kate_M, Sep 22, 2010.

  1. Kate_M

    Kate_M Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A great career opportunity is available to those that are SERIOUSLY seeking a better, stress -free career path for their FINANCIAL SECURITY.
    • Are you tired of spending too much time at a stressfull employment, with very little salary?
    • Are you overwhelmed with debt and have no means of paying it off?
    • Are you open-minded, and willing to learn some new skills that will allow you to live a financially free life?
    • Are you looking for an opportunity to earn extra cash part time (Tsh 1m to 3m per month), without compromising your current activities?
    • Are you highly ambitious, smart, self-starter, result-oriented, fast learner, team player, creative, writting skills and computer literate?
    If your answer is YES, send email to shindalife@gmail.com attaching your CV, and a cover letter of why such an opportunity is important to you.

    "Insanity is doing the same thing over and over expecting different results" - Albert Einstein
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    :fencing:
     
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Eleza kwanza hiyo ajira ya kutengeneza pesa chapchap inavofanya kazi! ..................Tuwe makini sana jamani .....si kila mtu umtumie CV yako kunakitu kinaitwa "Identity Theft" ni maarufu sana nchi zilizoendelea. Lakini kwa sasa hii kitu imeanza kuingia hata kwenye developing countries.

    Kwenye CV kuna section ya personal information/Particulars ambayo inakuwa na issues zako kama vile: DOB, Place of Birth, Contact info, status (Single, Married etc) - sehemu hii ndogo tu ukii- disclose kwa matapeli wanaweza kukuliza, achilia mbali info nyingine....kama vile wapi unafanyia kazi kwa wakati huo, Referee zako ni kina nani!

    Jamani tuwe makini sana ni wapi tunapeleka CV zetu, tusiwe na tamaa kubwa ya pesa kiasi kwamba tunafanya mambo bila kufikiri consequences zake ni zp! ni hayo wana JF nawakilisha
     
  4. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Financial security?
     
  5. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    About Kate_M

    Basic Information


    Statistics

    Total Posts

    Total Posts2Posts Per Day2Total Thanks

    Total Thanks0
    • Thanked 0 Times in 0 Posts
    General Information

    Last ActivityToday 02:39 PMJoin Date22nd September 2010
     
  6. Kate_M

    Kate_M Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amoeba,

    The advert is genuine, and open only to those really interested.
    Nowhere in the advert does it imply that there is "quick money" to be earned, that is YOUR assumption. No good, honest income comes easy. You have to work to earn it.
    NO identity theft can occur as a result of closing general personal information like name, phone, academic and professional background. Identity theft, according to my knowledge, happens when one discloses more personal information like bank account, social security number etc.
    Otherwise, none of us will be sending our CVs to organisations for job posts
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    BS...yaani mtu uanze kutuma CV bila kujua kazi yenyewe waenda fanya? qualification uwe tu 'interested'??
     
  8. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    This sounds like "new desi in the making"
     
  9. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu,wana JF tuwe makini jamani.
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280

    oooooohhhh yeeeeeeeeeeeeeesssss yaaaaaaaaaaaaaaanni kama ulikuwepo

    kwa kukupa mfano we ulieandika hapa m niliona tangazo kwenye gazeti nikaelekezwa jengo la NIC gorofa ya 4 nilipofika nikamkuta dada mmoja akataka aongee na mimi nika taiti kumbe ni secretary..wale jamaa walijitangaza wanaleta ndege soon na wakatangaza ajira tukaenda wengi...baada ya muda nikaona kimya nikamfwata mmoja wa mabosi bahati nilishawahi kuonana nae sehemu...uwezi amini akaniambia ngoja nione list nikaletewa list likiwa na jina langu....tel namba adress nyingine na mbaya zaidi nilipolianzisha zikaitwa certificates zangu si unajua copy zikaletwa kuna moja ina picha nikakuta picha ya mwingine uwezi amini akaitwa yule dada nikamwambia nilimpa huyuuu huyuu bosi akasema kwa nini kuna picha na details za mtu mwingine..nikamwambia mungu na alimalize kabisa lisionekane hilishirika nkaambiwa nipeleke details zangu sikwenda tena yule binti akaondolewa mpaka leo akuna ndege wala simba..anyway hiyo ni moja kingine sema ni biashara gani pengine ya kuuza miiili ya watu pole sana tunaitaji kuupta ujumbe
     
  11. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huu ni wizi straight forward, period.
     
  12. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Source please.

    Haaminiwi mtu kiholela holela hapa. Muulize FMES.
     
  13. P

    Papizo JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Kama inawezekana naomba andika kwa kiswahili then tu-confirm vizuri,Maana kwanza ni mgeni then unaingia na haya mambo tutakuamini vipi??Kama kweli ni mtz basi tujibu kwa kiswahili hii topic yako........

    Note:Nawashauri kuweni makini jamani CV watu wanaichukulia tu kama application form ila CV ndio imeshika siri zako na details zako,Mtu anaweza akachukua CV yako na akatengeneza hela kwa kutumia details ulizoweka humo kwenye CV then utakuja kupata matatizo makubwa na ukafia jela hamna mtu atakae kuamini hata kidogo so jamani kuweni makini na haya mambo!
     
  14. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The ad lacks clarity!!
    Six figure income:1-3Million?
     
  15. A

    Anniem Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii kali jamani.
    tunashukuru wadau kutufungua macho.
    pia kama unaweza tueleze ofisi zenu zinakopatikana angalau mtu aje kupajua na kuelewa kabla hajaapply
     
  16. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ok, Job description? Where is ur office?
     
  17. k

    kahangwasuzy New Member

    #17
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 22, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani! hata deci ilianza taratibu....tunaomba utupe details za hiyo kazi.
     
  18. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna mtu kasema advert yako si genuine?!! ila jambo unalotangaza si genuine. wewe watu wakutumiea CV zako kwenye email yako binafsi ya gmail ili iweje? Halafu hata hawajui ni kampunigani inajihusisha nini watu watume tu CV?!! Huyo atakuwa ni mjinga wa mwisho, ondoa wizi wa kijinga, vijana wetu wana matatizo mengi tu haina haja kuwaongezea mengine!!!:mad2:
    Jihadhari :fencing:
     
  19. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Dont fool us pls, specify watu wanaqualification tofauti.
    Can you apply for the post which is unknown.
    What is the organization, physical address, Telephone.Acha kutufanya wajinga kiasi hicho.

    Ficha upumbavu wako onesha hekima zako bwana
     
  20. D

    DONALD JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzazi apa unachemka,tupe full data kuhusu hiyo kazi ya 1-3 m,binafsi siamini.

    Mi nilishawahi kukutana na kisanga kama hicho,nilituma CV yangu,nikatumiwa e-mail nikaonane na huyo m2 kumbe ni dada yuko anatangaza b'ness ya co.ya nje ambayo ipo on line na inauza energezer tools,ambapo unatakiwa kujisajisajili on line jina linaanza na Qestinet sikumbuki vzuri....na ukijisajili kuna shemu unatamta mtu aliyekupa taarifa za co. hiyo ,so from there yeye analipwa commission na unatakiwa kununua baadhi ya vifaa vyao on line (gharama kama 700,000Tsh) ndo utambuliwe alafu na wewe utafute m2 wako na yeye akijiandikisha na kununua hizo energezer tools, sasa na wewe unalipwa commission,so wakikutaja wa2 wengi ambao umewapa huo mchongo (on Line) ndo sasa na wewe commission inakuwa nyingi,but pia wawe na wao wamenunua hizo prod,
    Binafsi nimeishaudhuria mikutano mi2,mmoja pale salenda brige na mwingione karikoo,samora av,
    So kuweni makini apo wadau....
     
Loading...