Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amos makala na harakati za ubunge 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vitendo, Dec 9, 2009.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mjumbe wa Kamati kuu ya CCM na Katibu wa uchumi na fedha wa CCM,bila shaka ameanza mbio za kuelekea Uchaguzi 2010 akilihitaji kwa nguvu zote jimbo la Mvomero lililopo wilaya ya Mvomero Mkoa wa Morogoro.
    Licha cha kuanzisha ligi za soka jimboni humo pia wiki iliyopita amesimikwa kuwa Kamanda wa UVCCM wilayani humo.
    Amos Makala licha anatajwa kuwa mdau wa maendeleo ya wilaya hiyo kwa kuwa amekuwa mchangiaji mzuri wa maendeleo kwa kuchangia miradi mbalimbali ya kimaendeleo jimboni humo,
    Amos Makala amekuwa akitoa vitu kama mabati,saruji katika shule mbalimbali wilayani humo!!!!
    Katika kusimikwa kwake kuwa Kamanda wa UVCCM wilaya Makala aliambatana na Uongozi wa juu kabisa wa UVCCM taifa wakiongozwa na Beno Malisa ambaye ni Makamu wa UVCCM na mjube wa baraza kuu Ridhiwani Kikwete...hii ni kuwathibitishia kuwa Makala anakubalika na ndio chaguo la CCM kwa jimbo la Mvomero kwa mwaka 2010 na Mbuge wa sasa yaani Sadiq Murad aanze kubeba vilivyo vyake na kuliachia jimbo hilo kwa kijana huyo Amos makala.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hiivi vizazi vya mafisadi navyo vinataka kuingia dodoma then wakapewe uwazir....dem coUntry
     
  3. O

    Orche Senior Member

    #3
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM wana kazi kubwa ya kuondoa ufisadi kama ni hivi!!!
     
  4. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    go go makalla ni haki yako ya kikatiba ndugu
     
  5. c

    chapombe Member

    #5
    Dec 10, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ndio ni haki yake lakini!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    teh teh gombea we mwanakwetu
     
  7. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,297
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Makala hafai hafai mara mia moja, hata ukatibu kata hafai kwani ni kibaraka mkubwa wa mafisadi yanayosumbua ndani ya CCM, naamini kabisa kuwa anaandaliwa na kundi hilo na baadaye atawalipa nini?
     
  8. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kama unayafahamu yote hayo...nenda kagombee na wewe ili uwaokoe wanachi kwa kuwaeleza ni mtu wa namna gani huyo then wakuchague wewe unayefaa zaidi yake kwa maendeleo ya wana mvomero.........by the way ni haki yake kikatiba kugombea ......
     
  9. M

    Mswahela Member

    #9
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amos Makalla anamwaga pese nyingi sana Wilayani Mvomero na pesa hizo anawaibia CCM. Makalla ni Mhasibu hivyo anajua anachokifanya hadi kupata pesa za kumwaga ovyo. Aidha ana uhusiano wa karibu sana na matajiri wakubwa ambao wanafadhili CCM. Mimi simuoni kama ni mtu safi huyo, hivyo ni vyema wananchi wa Mvomero waelewe kuwa wanalishwa sumu iliyopakwa sukari. Aibu kubwa kwa Malisa na Ridhiwani kuunga mkono Kampeni chafu za Makalla. Ni vyema wajue kuwa kwa hilo wanachafua majina yao.
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Dec 10, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ana laana ya mafisadi na ufisadi, anapesa nyingi kutoka kwa kina RA NA KINA MANJI YUSUPH ila aangalie yuko wapi mama Mbatia, wakitimiza wakitakacho daima hawapo tayari kuumbuliwa wala kupelekwa mahabusu wataanza na wewe.
     
  11. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    yaani mtu a,ekuwa bosi wa UVCCM kwa miaka kadhaa,
    kwa sasa ni mweka hazina wa chama tawala afu mtu anasema eti hafai hata kwa ukatibu kata,
    afu kwa hoja ya ukaribu na mafisadi[au labda wanamtandao]mbona hata spika alikuwa[sijui kama katoka]mwanamtandao lakini sasa kawageuka,labda na makala nae amebadilika je,
    kwamba makala anaiba pesa za chama kwa kutumia nafasi yake ya mweka hazina,hivi chama kama CCM kinaweza kuwa na signatory mmoja tu akaweza kutoa pesa?
    simuungi mkono wala simtetei makalla najaribu kufikiria tu sababu zinazotolewa kumkataa mtu
     
Loading...