Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amoni jishike,wameanza tena!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Apr 4, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa mmoja na mkewe pamoja na watoto wao wawili,amina na amoni walikuwa wakiishi kwenye chumba kimoja tu.Amina alikuwa na miaka 8 na amoni alikuwa na miaka 5.Ilikuwa ikifika night,wote wanalala bed moja na watoto.Sasa kabla ya ku do majamboz inawabidi wahakikishe watoto wamelala.Siku moja walipo hisi watoto wamelala,wakaanza ku do kwa spidi kali na katika process hiyo,wakampiga kumbo mtoto amoni mpaka chini.Wakamwokota wakaendelea kulala.Wazazi hawakuridhika,wakatafuta gap usiku huo huo,wakaanza tena ligi,mara wakamsikia amina akisema;'Amoni mdogo wangu jishikilie vizuri,wameanza tena!'.
     
  2. boss80

    boss80 Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Stori za kutunga utazijua tu maana sijajua huyu sara ni nani, au ni jina la mama watoto???
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haswa!
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ooops,nimefanya mistake,ila kuna kitu sikujua kumbe wenzangu hizo jokes mnapost ni reality kabisa,basi kuanzia leo itabidi niwaachie wale wanao post ukweli mtupu.
     
  5. S

    Slm Senior Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh! We acha hizo stori zote huwa za kutunga tu!
     
  6. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    bravo, ingawa haujawa consistent kwny majina ya wahucka but thnx!
     
  7. a

    allydou JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Jamaa mmoja na mkewe pamoja na watoto wao wawili,amina na amoni walikuwa wakiishi kwenye chumba kimoja tu.Amina alikuwa na miaka 8 na amoni alikuwa na miaka 5.Ilikuwa ikifika night,wote wanalala bed moja na watoto.Sasa kabla ya ku do majamboz inawabidi wahakikishe watoto wamelala.Siku moja walipo hisi watoto wamelala,wakaanza ku do kwa spidi kali na katika process hiyo,wakampiga kumbo mtoto amoni mpaka chini.Wakamwokota wakaendelea kulala.Wazazi hawakuridhika,wakatafuta gap usiku huo huo,wakaanza tena ligi,mara wakamsikia amina akisema;'Amoni mdogo wangu jishikilie vizuri,wameanza tena!'.

    mbona mimi hilo jna la sara hapa silioni jamani, au nitafute miwani ya mbao.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hahahaa hawa watoto noma sana:sleep: wahongo sana
     
  9. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Ndo MABINGWA WA KUCHAKACHUA HAO... Mpaka JF WAMEVAMIA AMINA VS SARA! Ujnga m2pu, kutaka wenzao waonekane hamnazo!
     
Loading...