Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amini usiamini : Utabiri wa mw. Nyerere watimia !! !!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zed, Nov 5, 2010.

  1. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :nono::nono:
    “UTAJIRI unaotokana na wizi wa mali ya umma, na wizi wa fedha za kigeni na unyonyaji na uharamia wa aina mbalimbali, hautupunguzii umaskini wetu, bali unauongeza. Chama chetu hakiwezi kuikubali hali hii, na kikaendelea kuwa CCM, na wala kisitazamie kuwa wananchi wataendelea kukikubali” (Mwalimu Nyerere, Oktoba 1987).

    MAFISADI KAZI KWENU WATANZANIA WAMEAMKA NA SASA WANATAKA NCHI YAO. SIKU INAKUJA TUTAWAHUKUMU NA MTAFIA MAGEREZANI MLIKOWEKA WANYONGE MLIOWAIBIA UTAJIRI WAO MKAWALAZIMISHA WAIBE KUKU ILI KUJIKIMU. Mungu ibariki Tanzania tupe nguvu ya kuendelea kupambana bila kuchoka na hawa mafisadi wanaoendelea kutuibia bila huruma !! AMEN

    Swali langu kwa Mh. Raisi Kikwete: Je ulipoapa na tena ukashika msahafu na pia Katiba ya nchi, je, uliapa kulinda mali na rasilimali za Tanzania au ni kuziweka chini ya wageni na hasa mafisadi ambao sasa wanaendelea kuitafuna tanzania bila kushibisha matumbo yao ? Naomba utafakari haya na ukiendelea kuiweka Tz chini ya mafisadi, miaka 5 siyo mingi. Watanzania tutakuhukumu siku moja kwenye mahakama zetu au zile za kimataifa !!!!

    Tukiunge mkono chama kitakachopambana kwa nguvu zote ili Tanzania iwe ni nyumbani kwa watoto wote wa Tanzania. Naamini kwa watoto wawili wa Mw. Nyerere kugombea nafasi kwenye chama cha Chadema kunaashiria kitu fulani. Jamani Watanzana. We need to learn the sines of our Times. Let's join our forces to liberate our Counrty. No body else from outside will liberate us. Umoja ni nguvu !! Mpaka tupandishe bendera ya matumaini mapya kwa watoto wa Tanzania tutakapo waangusha mafisadi na kupandisha bendera mpya ya Matumaini:israel::israel::israel::israel:

    DM
     
  2. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Interesting.
     
  3. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ccm mafisadiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  4. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kifo cha CCM kitaanzia ndani ya CCM yenyewe; ... kimeshaanza.
     
  5. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Dr Slaa kaangushwa na mawakala uchwara waliohongwa na CCM!!!
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mapambano bado yanaendelea na safari hii yatapamba moto mara dufu mpaka kieleweke. Pamoja na uchakachuaji uliofanywa na mafisadi, mwaka huu majimbo yote muhimu yamekamatwa na wananchi kupitia chama chao cha chadema. Hiyo ni mvua ya rasharasha. Mvua kamili na ya mawe ni 2015
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hatutapata muda wa kumhukumu bali atahukumiwa na Mungu
     
Loading...