Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amecheat then anakwambia ili umsamehe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Green Apple, Feb 2, 2012.

  1. G

    Green Apple Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna rafiki yangu ananiomba ushauri,boyfriend wake kamcheat after some days akaja kuconfess mwenyewe kwake kwamba he was wrong so anaomba asamehewe eti nafsi inamsuta,je utamshaurije muhusika?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Mimi ningemshauri auvunje uhusiano kwani once a cheater almost always a cheater.

    If he didn't stop himself from cheating in the first go round what is going to stop him from cheating in the next go rounds?

    And cheating is a premeditated act. So why is he conscience-stricken after the fact and not before the fact?
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    amsamehe then aendelee na maisha yake
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwambia aendelee tu na jamaa, huyo kaja kusema ujuwe mwaminifu., na mijanume kama hii ndo mi f-ala mana kila kitu lazima likatoe report.

    B'wege kweli kweli, sasa wewe umepewa nje kula kimya kimya nini kwenda kutoa report, kwani umekuwa fox news reporter.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Afanye kile anachoweza yeye.

    Kama ni mmoja wa wavumilivu amsamehe akijua yaweza tokea tena. . .kama ni mmoja wa wakina sie amwambie achape mwendo, au yeye ndo amsomeshe namba ya viatu amlishe na vumbi juu.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa wewe ilitaka am-cheat chat
    afu amwambie 'ukome'?

    Lazima aombe msamaha
    ndo fomula ya mapemzi
    ila bado haijapelekwa TBS
    mkuu wa pale sijui kala mbegu za kununulia vifaa vya kupimia.
     
  7. G

    Green Apple Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i will try that advice and thats what i thout even me,tatizo gal aambiw kitu kwa huyo boy and am sure anaweza samehe
     
  8. G

    Green Apple Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ahahahah hiki kimenishangaza,ujue bora ule nje ndani wasijue?ila cjajua boy nimueke ktk grup gan i see
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    It's her relationship so she makes the call. If she decides to forgive and continue with the relationship...then that's on her!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Muambie amsamehe with condition kuwa ikitokea tena hakuna discussion. But its true, once a cheater always a cheater!
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay sijui tuwaweke wapi, inashangaza sana mimi nawaweka hao kwenye kundi la wapiga vigele gele.
     
  12. G

    Green Apple Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    word,everything lie on her hand
     
  13. v

    valid statement JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Amsamehe tu...
    si kaomba msamaha bana.
     
  14. G

    Green Apple Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeona eeh?kwanza kuna vitu vingine si vya kuambiana katika relationship
     
  15. G

    Green Apple Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ungesamehe mkubwa?
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kabisa kabisa mwanaume ukipewa na mwanamke wa nje kula kimya ili ukitaka tena unapewa...mana vya kimya kimya huwa vitamu sana.
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mimi ningekuwa binti, ningemsamehe.
    ujue mwanamke ndoto yake ni kupata mwanaume mmoja.
    wakati ndoto ya mwanaume ni kupata mwanamke mmoja na kutembea na wanawake wengi.
    amsamehe tu, uo ni udhaifu wa wanaume wengi.
     
  18. v

    valid statement JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mimi ningekuwa binti, ningemsamehe.
    ujue mwanamke ndoto yake ni kupata mwanaume mmoja.
    wakati ndoto ya mwanaume ni kupata mwanamke mmoja na kutembea na wanawake wengi.
    amsamehe tu, uo ni udhaifu wa wanaume wengi.
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Samehe
     
  20. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    If he has nothing to hide, then he has no reason to panic. However it will be a pleasure sorting out themselves.
     
Loading...