Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amani inaletwa na sisi wenyewe tukubali mfumo tulio nao hivyo tupunguze jazba!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Nov 16, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Misingi ya amani nikuzingatia nakuheshimu haki za binadamu zikitekelezwa na kutambua hii ni nchi ya vyama vingi navipo kisheria na kikatiba kwa maana hiyo navyenyewe vinahitaji kunadi sera zao,kwa maana hiyo inatakiwa kutambua sasa tupo kwenye ushindani wa sera za kisiasa hivyo kunahitajika uvumilivu kwa pande zote mbili baina ya chama tawala na wapinzani,Pia na kupunguza nguvu zisizo za lazima hasa kwakutumia vyombo vya dola kuzuia maandamano yaliyopo kikatiba kwakisingizio cha habari za kiinterejensia!Kama hatuwezi kutekeleza haya basi amani itatoweka taratibu mwisho wasiku tunajikuta hatuna amani wakati tumeisababisha sisi kwakukandamiza haki zamsingi za na kikatiba.Hata nchi tunazoziona sasa hazina Amani zilianza hivyo hivyo!Nawaombeni Busara zitawale.
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Biriani bila nyama ha! ha! ha! umeliwa
     
Loading...