Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ama kweli watanzania tumelogwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayoscissors, Mar 4, 2012.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Watanzania wenzangu mgomo wa madaktari kama ukija kutokea kwa mara ya pili kwani mimi siamini,lazima tujilaumu wote kwani wewe na mimi tuna nafasi ya kutetea lile ambalo ni la maslahi ya watanzania na nchi yetu.
    Ugonjwa hamna mtu anayeomba augue na hamna mtu anayeweza kujihakikishia hataweza kupata ajali hivyo mgomo unakuhusu na unanihusu kwani kwa namna moja au nyigine unaweza ukajikuta unapoteza maisha wakati leo watanzania tuna nafasi ya kuiambia serikali iwaweke pembeni Waziri wa afya na naibu wake ili mchakato wa meza ya makubaliano kati ya madaktari na serikali uendelee
    Watanzania wenzangu tuwe na ujasiri wa kuisemea serilkali pale inapokosea,swala la mgomo likitokea tena kwa serilaki kulindana nitajilaumu sana na nitakulaumu kama serikali hatutaisemea kama Waziri wa afaya na naibu wake watakuwa ofisini watanzania tukipoteza maisha jumatano ijayo
    MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu madaktari chonde chonde safari hii kuweni wastahimilivu kidogo kuokoa maisha ya watanzania. JK ame prove kuwa ni rais asiye msikivu, sana sana utasikia jumatatu au jumanne ameenda zake Uingereza kwa best yake David Cameron na yote yatakayotokea hatakuwepo nchini.

    SULUHISHO: Mtuamuru sisi waTanzania tuandamane kwenda kuwatoa kwa NGUVU OFISINI Mponda na Naibu wake ili mambo yaishe. Hakuna aliyetegemea baada ya mateso yale waliyopata watanzania serikali ingechelea kutekeleza madai yao na hata madaktari kuamua kugoma tena, hasa dai rahisi kabisa la waziri kujiuzuru.
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeongea vizuri sana mkuu. Nadhani mwangwi wa sauti yako itakua imefika mpaka pale dirishani kwake Mkuu wetu, wa sasa kwa mujibu na matakwa ya sheria, pale Magogoni.

    Kuna mabadiliko yako njiani kwa kuitikia hiyo sauti yako ya upole na unyenyekevu.
     
  4. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    mkuu umetoa ushauri mzuri sana wenye mantiki. Maana madactari wanapogoma watu tunashangili wale tuliowazima bila kuchukua hatua yoyote huku wagonjwa tunaumia .
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yuko wapi Ananilea Nkya na Deus Kibamba? mnaotaka kuandamana andamaneni mimi nabaki nyumbani, lakini kwa upande wangu nawaomba madaktari wawe na uvumilivu maana si wao tu wenye madai serikalini. Watambue kuwa watumishi wa serikali wako wengi na wote wana umuhimu katika nafasi zao je nao wakigoma itakuwaje? inawezekana wao hawana ndugu wanaohitaji tiba au wataweza kuwatibu katika zahanati zao binafsi au wanazofanya kazi part time lakini naye mwalimu akigoma wajue kuwa watoto wao hawatafundishwa, Polisi wakigoma pia watavamiwa na hata hayo madai yao hawatanufaika nayo. Ni takribani watumishi wote nchini wana madai sawa na madaktari iweje wao ambao tena serikali imeshaahidi kuyashughulikia wanaendelea kutishia tu? wafanyeje wale ambao hata kukutana na Pinda hawajawahi?
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haiingii akilini kumtaka Mwalimu akaandamane ili Daktari atimiziwe madai yake wakati na yeye ana madai pia.
     
  7. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    jamani hii logic mnayoitumia mimi siielewi kabisa, eti mbona walimu nao wana madai hawagomi...... Ooh mbona mapolisi nao wana maslahi duni hawagomi............ So whaaat???kama wao wanaridhika au ni waoga haijustify kwamba madokta nao wawe waoga. Au unataka tuongeze na madai ya walimu,mapolisi,etc kwenye madai yetu? Msitulazimishe madokta na sisi tuwe waoga waoga. Aluta continua
     
  8. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wewe si mmoja wa mafisadi wa nchi hii, unadhani hatukujui? Wacha watu wadai haki zao. Sasa ni madaktari na siku nyingine watagoma wengine.

    Endelea kulala na wala hatukuhitaji!
     
  9. K-killer

    K-killer Senior Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wacha kuongea utumbo wewe! Kwani kukutana na pinda ndo ku solve tatizo,issue ni kwamba matakwa yao yAtekelezwe,hatA kama huyo pinda Angebaki ofisini kwake au nyumbAni lakini idimrAdi etekeleze mAtakwa yote yA madaktari,hamna mtu anayehitaji kuonana nae,itasaidia nini?

    UmepAtia kusemA karibu kila sector kunA matatizo,sAsa unAwAsihi madaktari wasigome kwasababu hao wengine hawAgomi,MAdAktari wamefunguka macho.HAtA wote wakigoma ni sAwa tuu,hii inAdhihirisha serikali imeshindwA mAjukumu yake.

    Nawakilisha
     
  10. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kuna Mtanzania alisema 'nchi haiendeshwi kwa mitandao ya kijamii' ...time to prove otherwise? Time will tell.
     
  11. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndugu K-killer yaani unamaanisha kama kuna nyani wamevamia shamba lako la mahindi usichukue hatua sababu eti mashamba ya jirani zako nayo yameliwa. Nadhani ni mtazamo wa kijuha.
     
Loading...