Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Am looking for a job as a gender specialist or any related field

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by pettymarcel, Jun 17, 2012.

  1. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wakuu mimi ni mtanzania mwenye umri wa miaka 26 nimehitimu shahada ya kwanza ya jinsia na maendeleo katika chuo cha kumbukumbu ya mwalimu nyerere mwaka 2011, ninatafuta kazi tajwa hapo juu kwa yeyote mwenye kuweza kunisaidia japo kimawazo i will be very greatful thanx
     
  2. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  3. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
  4. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Thanx nimeiona ngoja nifanye applibation thanx one again
     
  5. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ni inbox kuna pahala ntakuelekeza utume maombi .
     
Loading...