Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Allan Shearer kuinoa Newcastle?

Discussion in 'Sports' started by Kana-Ka-Nsungu, Apr 1, 2009.

  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi kwamba Allan Shearer atapewa kibarua cha kuinoa Newcastle United hadi mwisho wa msimu huu baada ya Joe Kinnear kufanyiwa operation na kushindwa kurudi kazini mapema kama ilivyokuwa imetarajiwa hapo mwanzoni.
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...El Tel (Terry Venables) imekuwaje tena, si nilisikia walimu-approach awasaidie?
     
  3. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    NEWCASTLE,are sleeping giants,hii team deserves better,mji wa newcastle una population ya 270,000 na at every home game 50,000 fans flock at st james park,fan base ni massive.NEWCASTLE hakuna wezi kabisa,only at the end of the season ndio kuna wezi,cause some fans need money to buy season tickets.shearer ni mtoto wa nyumbani,hence a welcome appointment,lets hope they stay in the premiership for a drop will be a disaster to the northeast.HIVYO kana- ka- nsungu huko tanzania yanga wanafundishwa na proffessor,hawa maproffesser nawasikia timu za africa tu mbona huku ulaya we never hear makocha ambao ni maproffesser?
     
  4. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii issue ni kweli, according to Sky sports, Newcastle watakuwa na news conference kesho kutoa tangazo hilo rasmi. Sijui hata kwanini Shearer amekubali this time, its a huge gamble, mechi zimebaki nane tu na wako kwenye bottom 3, next weekend ambayo itakuwaa ni mechi ya kwanza kwa Shearer itakuwa ni Chelsea.
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,882
    Trophy Points: 280
    Jamaa anachukua timu katika kipindi kigumu mno labda anaonyesha ni jinsi gani anavyoipenda Newcastle
    Kwa upande mwingine ni vizuri kama watashuka daraja ili aanzie ukocha kwenye daraja la kwanza itampa uzoefu zaidi katika ukocha na mashabiki wa Newcastle watamkubali
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,882
    Trophy Points: 280
    Game zilizobaki za Newcastle
    Home-Chelsea,Portsmouth,Middlesbrogh,Fulham
    Away-Stoke,Totenham,Liverpool,Aston Villa
    Kazi anayo ukicheki hizo game naona posibility ya kubaki ni ndogo mno
     
Loading...