Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyewahi kupata kazi kupitia JF adhibitishe maana Duuuuu!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAGAMBA MATATU, Jan 15, 2012.

  1. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Ndugu qwenzangu wa Jamvini, naomba wale wote waliowahi pata kazi kupitia kuziona humu Jamvini wadhibitishe kwa maneno yao na ni wapi huko ili watu tusiwe tunasumbuka kusambaza CV zetu bila mafanikio.
     
  2. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kaka JF sio recruitment agency. Kama umeiona kazi humu ujue ipo pia kwenye sources zingine. Kama hujapata nenda tu kwa mganga lkn kazi zinazoandikwa humu hazimaanishi mwajiri ni JF
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    We yaelekea ni mgeni humu!

    1) Usiwe unaingia jamvini mara moja kwa mwezi!
    2)Kama hata vp uwe unapitia angalau mara tatu kwa week!

    3)Hautachangiwa tena na member yeyote hapa zaidi ya Mimi hapa!

    4) Kuna wengi wamepata kazi kupitia Jf!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mi nilipata na nikaacha...niliona hapa hapa jamvin
     
  6. frank lujaju

    frank lujaju Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huenda hajui juu ya hili
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitumie cv yako, nimepata Tender za kuchimba mitaro Dar. Natafuta wafanyakazi wa kuchimba mitaro kama ume qualify ninaweza kukuita kwenye Interview.
     
  8. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi binafsi nilishinda lile shindano la kudesign logo na poster ya miaka hamsini ya chuo kikuu cha Dar es salaam,..mwaka juzi mwishoni,.tangazo la issue ile nilipata link yake humu JF kwenyeforum ya tenders na jobs,..so huu ni mtandao unaoamnika!
     
  9. T

    TUMY JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu mtoa mada haimaanishi kwamba kila kazi utakayo iomba utaipata, ni kazi ngapi umeziona kwenye magazeti na ukatuma CV ukazipata, suala si JF suala ni CV yako ina nini, na pia nchi yetu kwa sasa who knows who. Anyway usikate tamaa hizo ni frustration za kawaida mtu unapokaa mtaani kwa muda mrefu ilhali una elimu yako Mwombe Mungu wakati ukifika utapata.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Atafutaye hachoki, akichoka keshapata. Kama unaona ni usumbufu kutuma CV, acha upumzike baba!
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kimsingi JF sio HR.
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,227
    Likes Received: 8,749
    Trophy Points: 280
    [h=3]adhibitishe = athibitishe[/h]wadhibitishe = wathibitishe
     
  13. pinochio

    pinochio Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu , mie nishafanyiwa interview kwa kazi kama tatu nilizoziona huku JF na pia kuajiriwa na international org. kwenye post niliyoiona humu ndani.JF is real unless proven otherwise. Good luck ila usisahau kusali maana JF peke yake haiwezi kukupatia kazi ndugu.:amen:
     
  14. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi niliona summary ya kazi humu nikafuatilia ktk gazeti husika na nikafanikiwa kupata kazi hiyo. Pia kwenye mtandao huu hapa kuana kazi nyingi za kimataifa na scholarships pia: wavuti.comĀ  - Kilingeni
     
Loading...