Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyejenga Barabara Kijitonyama mpaka Kwa kopa ashitakiwe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgt software, Jan 3, 2012.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    kweli kama kuna wakandarasi wabovu ndiye huyu aliyejenga Kijitonyama to Kopa mwananyamala, kuna uharibifu mkubwa wa raslimali za taifa, huyu jamaa kapaka mfano wa lami na kujaza kokoto alafu kesho aitwe kuziba mashimo, baadaye nyie wakandarasi wa ndani mnalalamika kuwa mnanyimwa tenda ! kama haruirudia nitamshitaki mwenyewe. Acheni wizi wa mapema
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Nami najiskia kuandika jamani!!! Niandike nini?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    kuna mwingine alipewa tenda ajenge jengo la SIMBA lenye kubeba ghorofa zaidi ya sita yeye kawenka msingi wa jengo la ghorofa tatu ..si wehu huu?
    hapa inabidi siku moja anyongwe mtu hadharani
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Lile ni ''Pagale'' la barabara
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya uliyoaandika yanatosha maana umeshatufikishia ujumbe.... now back to topic. Makandarasi wengi wa ndani ni wajuzi zaidi wa kulalamika kuliko kufanya kazi... wanachokijua zaidi ni ten percent tu
     
  6. m

    mikest Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    mkandarasi hana kosa!!!!!!!
    Mwenye kosa ni msimamizi wa kazi, ndio mwenye jukumu la kukuba, kuhakiki kazi alizofanya mkandarasi.. Na kama ipo chini ya kiwango walichokubaliana mkandarasi hurudia kazi
     
  7. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    lakini alikabidhi vipi kazi wakati barabara mbovu namna ile au anavizia mvua iitoboe apewe tenda ya kuziba mashimo.

    Anna Makinda anapita pale kukwepa foleni, magufuri je apiti huko kujionea mambo?
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Wasipopewa kazi wanalalamika..
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,692
    Likes Received: 1,830
    Trophy Points: 280
    Andika chochote kinachokuja kicwani kwako, kwani kwenu hakuna barabara ukaziandikia nazo??
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    andika udaku, ndikumana na wema;skendo lakini sio humu JF
     
  11. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Conditions of contract zilisema nini kuhusu "tatizo" hilo?
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu hizi barabara zilizoko chini ya Halmashauri kuna ubadhirifu na rushwa kuanzia kwenye mchakato wa kumpata mkandarasi kwa kuwa watendaji wengi wanatafuta namna gani watachota hela kwenye hiyo miradi, hali inayofanya mkandarasi naye kuweka lami feki
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magufuli anaacha kusimamia kwa makini barabara anaenda kuwabu wakaazi wa kigamboni upupu nilifikiri kamaliza wajibu wake
     
Loading...