Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliye faidi yanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, Nov 25, 2010.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Manji kajulikana sana kabla ya kuingia yanga
    kabla ya hapo sikuwahi kumsikia manji katika ramani
    atailipa nini yanga ?
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Manji ni nani?
     
Loading...