Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alipopata habari za bin ldn....

Discussion in 'Jamii Photos' started by ALLEX, May 4, 2011.

  1. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    great-timing-photos06.jpg

    nikama anasema nilimshindwa huyu jibaba wa al q
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pamoja na hamaki usoni lkn moyoni huwezi jua shangwe zake.
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwanaume huyooooooooooooo
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    are u sure?
     
  5. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haha..mpaka akageuza spika na 'risiva'!..lol!...hiyo pc huko nyuma imeharibu u'photoshop'!
     
  6. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Inaonyesha msisitizo mkuu alivyochanganyikiwa, mpaka amegeuza simu kichwa chini miguu juu.
     
  7. JANGWANK

    JANGWANK Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu BUSH ***** tu!
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    osama na bush ndio wale wale ndio maana alipoambiwa wala hakwenda
     
  9. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    anashangaa jinsi allah alivyomdhaifu kiasi cha kushindwa kumlinda kamanda wake wa jihada!!..... lol
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,237
    Likes Received: 8,791
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe ni mwanamme kweli? Allah hahitaji kamanda hapa duniani. Waijuwa maana ya Jihad? Au wajisemea tu? Wafikiri Allah ni mungu aombae kusaidiwa? Au atakae msaada?

    Allah akisema "kuwa" huwa. Na kama Binladen ni ishara ya uIslaam basi imetimia. Dollar Trillion 3, Maelfu ya maaskari, mamilioni ya wafuasi na vibaraka kama wewe, kwa ajili ya mtu mmoja tu! Hayakushangazi hayo? Ngoja waje wengine kumi tu. Utajiju. Looo.
     
  11. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1. Kwani kuwa wanaume au mwanamke kuna tofauti gani katika kuchangia hoja? Je una mawazo potofu kuhusu wanawake? inawezekana allah amekufundisha kuwadharau

    2. Kama allah asingekuwa anahitaji msaada basi wafuasi wake wasinge ua watu ambao hawamwamini au wale wanaoandika ukweli juu yake kama Salmin Rushidie, hiyo kazi angeifanya yeye mwenyewe.

    3. Ishara ya uislam ni ulaghai, uzushi, chuki, kuchoma makanisa, kuua watu wasio na hatia na kuchukua mali zao. Pia ni kubaka wasichana wadogo wadogo hata wakubwa na kujimwagia misifa kibao dhidi ya dini zingine.

    4. "Dollar Trillion 3, Maelfu ya maaskari, mamilioni ya wafuasi na vibaraka kama wewe"....... Aha haa aha haaaa... Mkuu kama hiyo ndo gharama ya kumshinda allah basi yuko cheap!!!!!!
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mpuuzi tu
     
  13. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Mrdash1 unashangaa Mungu kushindwa kumlinda bin Laden?hukushangaa aliposhindwa kumlinda mwanae wa pekee?
     
  14. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa maana jinsi hii Mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwana wake wa pekee ili kila amwaminie asipotee bali awe na uzima wa milele
     
Loading...