Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alimanusura Bus la SUPER CHAMPION lipate ajari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Wa Rubisi, May 17, 2011.

  1. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ndg waungwana nipo kwenye bus la super champion linalokwenda Dodoma nusura litubwage baada ya kupasuka Tairi la mbele likiwa kwenye mwendo kasi
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,232
    Likes Received: 5,790
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu
    GOD will lead you
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    Thanks .ndo tunaanza safari
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    maeneo ya ajari ni kuvuka chalinze
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    dah...poleni sana....kama dereva anakimbiza pigeni simu polisi....bora mfike kesho lakini salama
     
  6. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh....! poleni sana Mzee wa Rubisi,and dont forget prayer while onboard travelling.
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    poleni sana ndugu. bila shaka mmefika salama
     
  8. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    pole sana mkuu, hapo kwenye red... (nimekuelewa ila...)
     
Loading...