Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alianza babu wa loliondo,ikaja vituko vya wabunge,sasa samaki wenye sumu fmr japan,kinachofwata?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Alianza babu wa loliondo watu wakakimbia na kupanda ndege kadhaa wakubwa kwa watoto leo hii magazeti waanasema aitib,,wakaja wabunge wetu wakaanza a vichekesho kujibishana ovyo na hata kufikiria kupigana sasa limekuja hili
    la swala la samaki wenye sumu ambao walipitishwa kwa vibali vyo te na wizara husika hususan tfda ambao ati jana wanadai wameanza uchunguzi kumbe uchunguzi unafanyika baada ya watu kufa ama ni ile mambo yetu ya 10%

    najiuliza nini kinafwata kwenye serikali hii ya kikwete??
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    HTML:
    najiuliza nini kinafwata kwenye serikali hii ya kikwete??
    Total collapse of The Kikwete Regime!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Yaani hata sielewi hii serikali pk anyway tuangalie kuna mtu alitabiri kikwete amalizi 2015 tusubiri
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kitachofuata ni Assassination kwa mkweree!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    PAW asikuone aisee
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    duh paew naomba ufute like yangu kwenye msg ya ******..
     
  7. MANI

    MANI Platinum Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280

    Pdidy vipi tena ?
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    saint vuga amenitisha jamaa asimuone na miminishamgongea jamaa like nikaogopa mpwa
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    aaah mani nimekupata niliandika afute like yangu kwenye msg ya mkwereeeeeeee imetokea hivo *****si unajua vigezo na masharti kuzingatiwa
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    Msiba mkuu.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Nahisi kutangza janga la taifa waliokunywa dawa ya babu watakapoanza kupuputika
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ni kuvunjika rasmi kwa ccm 30th july kwenye kikao cha cc
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    fafanua!
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    UMESAHA MABOOOOOOM G MBOTO MKUUU! hATARI!
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Nchi hii bwana,acha tu.
     
  16. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    emaaaaaa!! Kama unakula sumu kila siku nyingine makusudi eg. samaki,vyakula vingine ambavyo hatupati taarifa zake , sumu za viwandani, uchumi kuporomoka, maradhi na majaribuio ya dawa kufanywa kwa binadamu, siasa chafu nk.
    Mwisho wake unadhani nini kitatokea ndugu!
     
  17. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    maandamano nchi nzima kupinga gharama za maisha
     
  18. Ngamiani

    Ngamiani JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2016
    Joined: Apr 25, 2013
    Messages: 2,693
    Likes Received: 1,096
    Trophy Points: 280
    yaliiashia wapi haya?
     
Loading...