Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Algebra

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tabutupu, Oct 16, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,601
    Likes Received: 2,013
    Trophy Points: 280
    f(x) =y.

    where
    x= msichana mwenye umri wa miaka 18-20
    y= Mwanaume mwenye umri wa miaka 32+

    Maana yangu ni hii maturity ya x ni sawa na y. Hii ina maana kuwa mwanamke wa miaka 18-20 anaolewa na mwanaume wa zaidi ya miaka 32 na wanaishi kama wanaumri sawa. lakini si rahisi mwanaume wa miaka 18 kuoana mwanamke wa miaka 32+, bado anaakili za kitoto.

    Hivi ni kwanini??, Au wanaume tunaupungufu fulani , au tunakua taratibu ila tunaishi zaidi ya wanawake??

    Najiuliza sipati jibu.
     
  2. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimependa ulivyo introduce mada. nitarudi !
     
  3. G

    Gavanor Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ntarudi mwakani.
     
  4. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwene vitabu vya Mungu mwanaume aliandikwa kuwa ni kichwa cha nyumba. Iweje wewe unataka awe na umri mdogo kuliko mwanamke? Jibu swali.
     
  5. i

    iMind JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,840
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Inadhihirisha kuwa mwenzetu hesabu zimekupita kushoto. Siku nyingine acha kuingiza madoido ya vitu usivyovijua.
     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,601
    Likes Received: 2,013
    Trophy Points: 280
    kipi nimemcheka??
     
  7. c

    chief72 JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    32yrs anahofiwa kuzeeka mapema kabla ya mwanaume,pia chances za kujifungua salama kama ataja kuwa na miaka 35,huwa kuna hofu ya complication,then wanawake wana ma confidensi mengi kuliko ma men
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Japo sio muumini wa dhehebu la "hisabati" lakini sijashindwa kujua unachanganua kuhusu "umri na mahusiano kati ya mvulana na msichana"
    Ni kweli umri umekuwa unauzito flani, hasa kwa jamii zetu za kiafrika. Kwamba lazima baba ndio awe mkubwa (ili kuendeleza mfumo dume??).... Ila inaonekana kuna point nyingi za kuhalalisha kuwa mwanaume awe mkubwa kwa mwanamke miongoni ni kuwa eti mwanamke anawahi kuzeeka,
    Binafsi napinga kidogo ili kwa sasa kuwa, sawa umri mkubwa kwa mwanaume ni muhimu ila kisiwe kigezo kikubwa cha kumkataa mtu mwenye upendo wa dhati.... Kwa nyakati tulizo nazo hata "life expectancy" hamna hyo nafasi kubwa ya kufika uzeeni, pia kwa case ambazo zimekuwa nyingi sasa mwanaume unazeeka sana na bado msichana ni binti, matokeo yake vijana wa mtaani wanakusaidia matokeo yake magonjwa.
    Mapenzi yakiwa kigezo namba moja katika mahusiano..... Mambo mengine yote (ukiwemo umri) yatakuwa ya kupita tu na hii inahalalishwa na msemo wa Aaliyah "age aint nothing but a number"
    Na kweli kwenye formular zako umecheza na "number" lol
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hii topic inanihuuuu hebu ntarudi bdae
     
Loading...