Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alex kajaumulo kuidhamni maji maji-aapa kuwapeleka marekani kwa mazoezi

Discussion in 'Sports' started by sijafulia, May 15, 2010.

  1. s

    sijafulia Member

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatimae yul bwana aliekuja na mikwara mingi sana kutoka marekani na kuanzisha timu
    ya kajumulo na kuishia kushindwa kuifadhili mwisho kusahalika kabisa bw ALEX KAJUMULO
    amerudi tena wakati huu amekimbilia songea na kuomba udhamini juu ya majimaji
    bw kajumulo amesema lengo lake lilikuwa kuianzisha timu ya bongoland fc lakini kwa kusikia
    kilio cha wana songea ameona ni heri aifadhili majimaji FC...
    Kajumulo amesema anataka kuwapeleka marekani wakafanye mechi kwa ajili ya mazoezi na
    zaidi kuchangia watoto yatima wa SONGEA....

    JAMANI HUU SI UTAPELI MWINGINE MUWACHE KUCHEZESHA TIMU TANZANIA MKACHEZE MAREKANI KWA AJILI YA YATIMA

    HAYA WANA LIZOMBE KAZI KWENU


    Bw kajumulo amesema uongozi wa majimaji uwe tayari kuandika docomente kama anavyoisema kabla ya jumatano
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    tatizo lake papara nyingi bila malengo.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kwanini asirudi kwenye timu yake ya Moro utd au aende kwa KGR aitoe K.Sugar kwa waarabu kiwandani? Hii kazi haiwezi, mwanzoni alidhani angekuwa kama kina Abramovich na akasahau kuwa football in Tz does not so much sell!
     
Loading...