Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alama za nyakati

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arushaone, Apr 24, 2012.

  1. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Laiti Kikwete na serikali yake ya CCM wangejua yaliyoko MIOYONI MWA WATANZANIA....... Enough is enough... TIIS IS THE TIME WE MUST DO SOMETHING TO LET THE WORLD KNOW THAT WE ARE FED-UP!! M4C 4EVER. Tulianza na Mungu, tuko na Mungu na Inshallah tutamaliza na Mungu. Ni vema tuamue mustakabali wetu WENYEWE.
     
Loading...