Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ala Kumbe wanaweza kazi

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 28, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    KUMBE WAHESHIMIWA WANAWEZA HATA KAZI YA KUONGOZA MAGARI, ONA KATIKA PICHA HII MBUNGE WA JIMBO LA MOROGORO MJINI ABDULLAZIZ ABOOD NA KATIBU WAKE MOURICE MASALA WAKIMUONGOZA DEREVA WAO WAO BAADA YA KUKWAMA KATIKA MAWE KATA YA BIGWA MANISPAA YA MOROGORO WAKATI MBUNGE HUYO ALIPOWATEMBELEA WAPIGA KURA WAKE HIVI KARIBUNI.
     
  2. D

    DSM Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuondolee ***** wako hapa , hii kazi hata mtoto wangu bryton ambaye ana miaka 5 anaiweza
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    You missed the point.
     
  4. D

    DSM Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeimis point ipi? Kwa mujibu wa picha yako imuonyesha mhe abood ha huyo katibu wake wanamuelekeza dereva ili aweze kulitoa gari ambalo limekwama kutokana na njia kuwa nyembamba au kuzibwa kutona mawe yaliyomwaga hapo.
    Kwanza kabisa mi ni dereva, inaonyesha kabisa huyo dereva ni feki asingetakiwa kukwama sehemu kama hiyo manake hakuna utelezi dereva mzuri lazima ufocus mbele na ujue jinsi ya kupitisha gari, na pia hakukuwa na umuhimu wa huyo mbunge kushuka hapo, ingetakiwa dereva mwenyewe ashuku aangalie mazingira na jinsi gari lilivyokwama zeni arudu kwenye usukani alitoe.
    Sijaona cha kumsifu huyo mbunge kwa kufanya kitu ambacho hata mtoto wangu anaweza.
    ungetakiwa kumsifia kwa kusimamia utengenezaj barabara vizuri kiasi cha kwamba yeye asingetakiwa kukwama hapo.
    ungetakiwa kumsifia mbunge wako huyo kwa kuthibiti uharibifu wa mazingira unaofanywa kwenye mlima uluguru.
    Na sio small childish accomplishment like that.
    Any way naomba niambie pointt niliyoimiss
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Safi sana!Waendelee kukwama ili watengeneze miundo mbinu!!
     
  6. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    mbona povu linakutoka hvyo?
     
  7. YETOOO

    YETOOO Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona eeeh povu limemtoka utadhani kanywa samasioni,hahahahahaaa kazi ipo.And for sure he missed the point.
     
  8. Sorrow to Joy

    Sorrow to Joy JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    acha tu mwana huwezi jua labda jamaa ni mpiga debe pale stand msamvu
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    The point is, this is the work he is supposed to do and not the otherwise.
     
  10. g

    geophysics JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwangu mimi issue muhimu ni kwanini mbunge anabandika bendera ya Taifa katika gari...na si gari kukwama au kuongozwa kutoka ilipokwama...
     
  11. D

    DSM Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If this is the work for the MP (kushuka na kuongoza gari lake lililokwama), It is nonsense to have them,
    To me MP should work hard to ensure that all roads in his or her constituency is passable through out the year.
    Ndio maana hii nchi haiendelei kukaa na kupost vitu vya kijinga kama hivi, wewe lazima utakuwa ni kuwadi wa huyu MP sijui anakukulaga tigo, manake waarabu si mchezo.
    Unamsifia kitu cha kijinga,pumbafu mkubwa we. acha kutumika kisenge.Watu tunalalamika wengi wa hawa MP's wanalipwa fedha nyingi kupitia kodi tunazolipwa na they perform very poor. Na wewe unashabikia poor performance yake.
    Angekuwa mbunge mahiri jimbo kwa muda aliokuwa madarakani jimbo lake lote lingekuwa linapitika vizuri bila haja ya yeye kushuka na kuanza kuongoza gari. Kazi ambayo naendelea kusisitiza hata mwanangu mdogo wa miaka 5 angeweza kuifanya vizuri.
    Samahani kama nitakuwa nimekukwaza kwa lugha, ila umeniudhi sana.
     
  12. D

    DSM Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitokwi na povu lolote ila nachangia ukweli, siwezi kushabikia ujinga kama huu. Embu acha kuwa kuwadi na wewe. Na wewe unakuwa kama wale watu ambao marehemu Prof Chachage anawaita makuwadi wa soko huria.
     
  13. D

    DSM Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa bro, lazima jamaa atakuwa mpiga debe hapo stand au deiwaka wake kwenye viwanda vyake, mtu mwenye akili zake timamu hawezi kuposti ujinga kama wake.Shame on her
     
  14. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,774
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Sio waheshimiwa tu, hata mm naweza.
     
  15. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,689
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka nilialikwa Zenji-Pemba ku-present kadhia hii ilimchelewesha RC mpaka anawasili bado dk 4 adhana..........niliishia kusalimia tu..........
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,689
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka nilialikwa Zenji-Pemba ku-present kadhia hii ilimchelewesha RC mpaka anawasili bado dk 4 adhana..........niliishia kusalimia tu..........
     
  17. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,689
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    wanaweza mazingira yakiwawezesha
     
  18. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    io greenish baada ya miaka mitatu utakuta imepotea,yan pamekua jangwa hutaamin
     
Loading...