Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al-Nuur na CUF wana agenda gani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mpuuzi, Aug 20, 2010.

  1. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijarida hiki wiki hii kimekuja na mpya mbili zinazoonyesha kumbe waislamu wanataka CUF ishinde.
    1.Lipumba afunika msafara wa kikwete. Wanadai kuwa watu wengi hivi sasa wameelimika na wanahitaji mabadiliko ambapo hata hivyo wanaamini kuwa Lipumba kutokana na weledi wake anao uwezo wa mabadiliko.

    2. Slaa atakwepaje usia wa POPE LEO XIII kwa maana eti pope huyo alitoa amri kwa wakatoliki kupiga kura kwa maslahi ya UKATOLIKI.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Weledi watakuomba source ya habari hizi!
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    what???????........ what is lipumba....yeye kazi yakle kusindikiza tu
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    bora aachane na siasa aende kuwa imamu kule jang'ombe amtumikie akubar
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot]
    [/FONT]
    [FONT=&quot]Gazeti la An Nur toleo la leo lina front page headline inayosomeka "Lipumba afunika msafara wa CCM."[/FONT]

    [FONT=&quot]Tatizo langu hapa halipo katika ukweli au la wa headline hiyo kutokana na hali halisi iliyojitokeza wakati wa uchukuaji wa fomu – tatizo langu ni kwamba vipi hili gazeti la dini ya Kiisilamu linajiingiza katika ushabiki wa kisiasa kwa upande wa CUF? [/FONT]

    [FONT=&quot]Nasema hivi kwa sababu sijawahi hata siku moja kuona gazeti hilo likiandika habari kuu za mbele ambazo ni positive kuhusu vyama vingine vya kisiasa isipokuwa za CUF tu. Inakuwaje hapa? Gazeti hilo haliwezi tu kuwa friendly kwa CUF bila sababu ya msingi.[/FONT]

    [FONT=&quot]Kweli hiyo tuhuma za siku zote kwamba CUF ni chama cha Kiisilamu ni za uzushi?[/FONT]
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Msisome hayo magazeti yanawacorrupt akili !
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wameeahidiwa mahakama ya kadhi na oic....mbona hilo siyo swali ni jibu tosha??/
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    watu tunatoka humo na wewe tena unaturudisha huko... we haya we!
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mi wananiuzi hawa jamaa................utasikia sasahivi maandamano
     
  10. dkims

    dkims Senior Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmiliki wake nani????????
    kama ni CUF or potential member wa CUFkuandika hizo habari sio swala la udini ni mapenzi ya kichamai, maana hata siku moja sijaona UHURU or RAI or ... yakiandika mazuri ya upinzani zaidi ya CCM tu.
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mchungaji utahitaji source ya nini tena hapa? Nenda meza za magazeti utaliona tu. Tena kuna ka paragraph sijui aliyekuwa anakasoma na kukatafsiri alikuwa amelewa tende? Kameandikwa hivi:-

    Title: SLAA ATAKWEPAJE USIA WA POPE XIII?
    Content:" ........... it is always urgent indeed the chef preoccupation to think best how to serve the interest of Catholicism. In any election he went on Catholics are obligated to votefor those who pledged themselves to the Catholic cause and never prefer to them anyone hostile to (Catholic) religion which is the only true religion" Page 150 VICARS OF CHRIST

    Hawa watu Udini unawafanya wazidi kuwa nyuma kimaendeleo
     
  12. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Tatizo lilopo kwa watu wengi ni kwamba hawawezi kuitofautisha dini na vyombo hivi vya habari. Hata siku moja uislamu Tanzania haukuwahi kukitambulisha chombo hiki kama mali ya waislamu. Wamiliki nao wanayatafuta maslahi katika dunia hii. Chonde chonde liwekeni mbali gazeti hili na uislamu.
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yawezekana ni kweli, lakini kumbuka huwezi kununua mafuta ya taa harafu ukabebea kwenye mfuko wa gunia
     
  14. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Wengine ni wakupuuzwa tu...mpuuzi!
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    :A S-danger::A S-danger:mbona umekuwa mkali sana mkuu???
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Umerusha mawe Ikulu!
     
  17. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haaa! kumbe!
     
  18. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CUF ishinde? Wapi? Zanzibar au Tanzania Bara? Kama ni Bara labda kwa Jambia! Namheshimu sana Prof. Lipumba kwa kumjua kama mwalimu wangu lakini he is in the wrong company. Al Hudda ni trash tupu.
     
  19. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mhariri wa gazeti hilo ni ndg. MS
     
  20. dkims

    dkims Senior Member

    #20
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35


    ndo tushazoea hivyo, ndo maana kanisa na miskiti inatoa miongozo ya uchaguzi wakati kazi ya wanasiasa!kila mtu anaangalia wapi kuna maslahi ndo unaegemea
     
Loading...