Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al-Assad Must Go-U.S

Discussion in 'International Forum' started by jmushi1, Aug 10, 2011.

  1. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Obama Administration inajitayarisha kutoa taarifa/msimamo kuwa Al Assad ambaye ni rais wa Syria must go.
    Source:CNN
    M Take:Al Assad awe makini anaweza kufanyiwa kitu mbaya kama itamsaidia jaluo kurudi white house.
     
  2. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    US ina nguvu ya kusema? Gaddafi bado yupo anatesa.
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu issue ya Gadafi,Obama aliingia choo cha kike.Ukweli ndo huo na ndiyo maana hataki kuweka groud troops.Anajua alishachemsha kule.Siyo kwamba hawezi kumfanyia jumla kama Bush alivomfanyia Saddam.Ila nadhani amegundua it was a mistake.Binafsi nilishasema it was a mistake,and still is a mistake.
     
  4. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ana maslahi makubwa na huyu jamaa, wata muharakisha amalizie haraka operation yake ya kuua watu/raia
     
  5. N

    Nonda JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Cameron has lost legitimacy, Libyan spokesman says

    "Cameron has lost his legitimacy and must go... after the massive popular protests that reject him and his government, especially after the violent police repression unleashed by his government against peaceful protesters... to force the British people to accept a government it rejects," Khalid Ka'im, a foreign ministry spokesman, told the official Jana new agency.

    Iran leads MidEast condemnation of savage Britain | News by Country | Reuters
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,804
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280

    Duh kweli mkuki kwa pig
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mimi anae nishangaza ni luis ocampo

    libya alikuwa so fast
    but syria yuko kiiimya,kama hayupo....
     
  8. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Syria iko very close na maslahi ya Israel.So was Egypt.Maeneo hayo ni very "Hot" Umakini unatakiwa.Anything happening there nadhani Israel has to be consulted.Ukiona kimya ujue wanaona situation ni controllable in case issues zinaweza kwenda out of controll.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    israel?sio iran?????
     
  10. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu the Boss umesahau ile "Axis of evil" ya kuanzia Bush?Si unajuwa wanasema Syria ndo inapitisha silaha kutoka Iran kwenda kwa Hezbolah ya Nasralah?Ile axis of evil nadhani ilikuwa Iran,Iraq and Syria.Nadhani bado issue hizo ziko mezani mwa CIA nk wakizifanyia kazi.Ni policy zao za mambo ya nje.I stand to be corrected.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kama syria ni evil kwa nini anaogopwa?
    ocampo kaufyata,
    so far hakuna un resolution yeyote

    mi nafikiri anaogopwa iran hapa
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Haogopwi mkuu,nimeshasema hapo nyuma kuwa issues zao zinachukuliwa kwa umakini zaidi na pia kama Israel wanahisi issue inaweza kuwadhuru,basi watakuwa more aggresssive.Soma posti yangu # 8,kuwa Israel must be consulted.Halafu pia uelewe kuwa hizo nchi tatu (axis of evil) ziko equally threatening.In order to break the axis of evil down,axises hizo of evil ambazo ni tatu zote zina umuhimu sawa pale inapokuja kwenye kuzibreak down.So both Iran and Syria are equally threatening kimantiki.Rejea nilipokueleza kuhusu Iran kuitumia Syria kupitisha silaha kuwapelekea Hizbolah.Sasa Iran wana silaha,Syria ikiwanyima access ya kuzipitisha si ndio wanachotaka?Sasa ni kivipi utasema Iran pekee ndiyo muhimu.
    Nina amini umenielewa.
     
Loading...