Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira JWTZ

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tody's vision, Sep 10, 2011.

  1. T

    Tody's vision Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nataka kujiunga na jeshi na cjui nianzie wapi na nielekee wapi na kwa nani. m2 yeyote mwenye kujua taratibu za kujiunga na jeshi na zinapatikana wapi taarifa zao tafadhali tujuzane. mimi ni muhitimu wa chuo kikuku taaluma ya mifumo ya cmputer
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    anza kukimbia kuanzia mwenge hadi kunduchi tegeta kwenye kambi yao ukifika huko tayari umefaulu interview mradi uwe na shahidi wako tu!!
     
  3. T

    Tody's vision Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni utani namanisha ajira na c wendawazimu huwezi kukimbia tu na shaidi wako ilo c jeshi la leo na haliwezi kuitwa jeshi la wananchi wa tanzainia
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    vp una uwezo wa kutembea kwa miguu umbali wa km500 hku ukiwa na mzigo wa tani 2 kichwani?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mwenzio ana shida kweli.
     
  6. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    kijana wewe fuatilia matangazo kwenye tv, redio au kama una rafki yako asikali akuangalizie matangazo kwenye mbao zao za matangazo, interview yao ni vyeti vyako kama c feki, afya yako, lazma upimwe nyote kijana hakuna jinc hapo, then kingne kama wewe n mwanaume rijali, interview yao ndo iyo, inafanyikiaga kwenye kambi yao ya kunduchi. nadhani umenipata kijana, ila ajila inakuwaga kuanzia mwezi wa kumi, kumi na moja, mbili na kuendelea, tena wewe utaanza na nyota moja.
     
  7. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi ya jeshi yakuhitaji kugangamala
     
  8. d

    diptumba Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijapenda jinsi watu mlivyo na maelekezo yasio na kichwa wala mguu..et akimbie mpaka kunduchi..unaumwa nini...
    fuatilia makao makuu ya jeshi kujua lini kuna nafasi na kama una profession yako tayari maisha rahisi...
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    JF bwana hata mimi nachoka kabisa mimi nakushahuri nenda makao makuu ya jeshi pale upanga kaulizie lakini kama vipi unaweza ukaenda katika ofisi za wilaya kwa mkufunzi wa mgambo wanakuwa na taarifa nilini wana recruit.
     
  10. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Mkuu kwa sasa ajira za wataalamu hazijatangazwa kwa hiyo endelea kusubiri..ila kiukweli lazima uwe mzima kiafya na uwe na uwezo mkubwa wa kuhimili mshike mshike wa jeshi ikiwemo kutokulala kwa mwezi mmoja na nusu...menginenyo ni kawaida kwa mwanaume...
     
  11. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ...huwa wanatangaza hivyo kuwa makini na media zote
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ukitazama vyema kwenye haya majibu utaona pointi za msingi mkuu...kukimbia mwenge hadi kunduchi kwa maanisha lazima awe fit kiafya na kabla hajaenda huko aanze zoezi mapema asijechujwa mapema...ni mtazamo tu.
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    jamani utani siyo mzuri sometimes.
     
  14. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Jaribu kutafuta mjeda mwenye cheo kikubwa hivi akufanyie huo mchongo,wao wanajua michongo yote
     
  15. C

    Chinguile Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Komaa kijana, kila kitu huwa kinawekwa wazi kukiwa na nafasi hvo jitahid kuwa karibu na vyanzo vya habari
     
  16. S

    Spellan JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha uwendawazimu
     
  17. T

    Tody's vision Member

    #17
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nawakubali kwa mawozo yenu mazuri nitayafanyia kazi lkn mwenye ndugu huko matesoni tujuzane ili tusadiadiane maisha magumu mtaani bora yakawe magumu porini au vitani na c kijiweni
     
  18. W

    Wamochwali Member

    #18
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jitahidi kuwaulizia wenyeviti wa mitaa or afisa mtendaji pia jaribu kwenda kwenye ofisi ya mkuu wa wilaya huwa wanaweka matangzo na ulizia hata kwa wanajeshi wenye vyeo watakusaidia kaka na utafanikiwa tu.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mkuu hyo Id yako c uibadilishe 2.
     
  20. t

    tinaalfred Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JWTZ kwa wadau wanaotaka kwenda JWTZ nyepesi kwa proffesional yaani waliomaliza degree nasikia ni mwezi wa kwanza mwanzoni au wa pili mwanzoni so tupeane information
     
Loading...