Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajinyonga kwa kukatazwa kuoa mke wa pili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VIKWAZO, Jun 17, 2011.

  1. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    MKAZI wa kijiji cha Ubinga kata ya Mhugi, Tabora, Bundala Mwandu (26) amejinyonga baada ya walezi wake kumkataza kuoa mke wa pili.
    Akithibitisha jana kutokea kwa tukio hilo, Mkuu wa Polisi wa Wilaya ya Nzega, Issa Muguha, alisema Mwandu alikutwa amejinyonga Juni 13 saa nne asubuhi katika kijiji hicho.
    Muguha alisema, kabla ya kujinyonga, Mwandu alikuwa na mke mmoja na alitaka kuoa wa pili, lakini alipopeleka taarifa hiyo kwa walezi wake, hawakukubaliana na uamuzi huo.

    Baada ya taarifa hiyo kukataliwa, Mwandu alifikia uamuzi wa kujinyonga kwa kutumia kamba ya gome la mti.

    Akizungumza na gazeti hili, babu wa Mwandu, Bulabo Kinimba, alisema alipopata taarifa ya mjukuu wake kutaka kuoa mke wa pili, alimshauri asubiri mpaka baadaye.

    Kinimba alisema alimshauri kwamba kwa sasa umri wake hauruhusu kubeba majukumu makubwa ya familia mbili.
    "Nilimwambia asubiri baadaye ndipo angeze mke wa pili, kwani bado ana umri mdogo, nashangaa kijana wangu amefikia uamuzi huu," alisema babu huyo.

    source gazeti habari leo

    mapenzi au ngono ndio ilikuwa inamsumbua kaaaaaaaaa
    jamani tumfika huku
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Yaani kama kweli kajinyonga kwa hilo then he was mentally disturbed!!!
    Hata kama umependa mwanamke, kumpenda gani huku unaachia watu wengine??
     
  3. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kama wamegoma na wewe umependa kiasi hicho si bora kujiiba kuliko kujiuwa
    au kuoa kwa nguvu kama yeye kweli kidume
     
Loading...