Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajinyonga kisa kukatazwa kuoa mke wa pili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MJIMPYA, Jun 16, 2011.

  1. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    MKAZI wa kijiji cha Ubinga kata ya Mhugi, Tabora, Bundala Mwandu (26) amejinyonga baada ya walezi wake kumkataza kuoa mke wa pili.

    Akithibitisha jana kutokea kwa tukio hilo, Mkuu wa Polisi wa Wilaya ya Nzega, Issa Muguha, alisema Mwandu alikutwa amejinyonga Juni 13 saa nne asubuhi katika kijiji hicho.

    Muguha alisema, kabla ya kujinyonga, Mwandu alikuwa na mke mmoja na alitaka kuoa wa pili, lakini alipopeleka taarifa hiyo kwa walezi wake, hawakukubaliana na uamuzi huo.

    Baada ya taarifa hiyo kukataliwa, Mwandu alifikia uamuzi wa kujinyonga kwa kutumia kamba ya gome la mti.

    Akizungumza na gazeti hili, babu wa Mwandu, Bulabo Kinimba, alisema alipopata taarifa ya mjukuu wake kutaka kuoa mke wa pili, alimshauri asubiri mpaka baadaye.

    Kinimba alisema alimshauri kwamba kwa sasa umri wake hauruhusu kubeba majukumu makubwa ya familia mbili.

    “Nilimwambia asubiri baadaye ndipo angeze mke wa pili, kwani bado ana umri mdogo, nashangaa kijana wangu amefikia uamuzi huu,” alisema babu huyo.
    Source: Habari Leo
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    atakua ni kabira la hao wa huko songea km sio iringa!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wajinga hao walezi..
    mtu anajua mwenyewe ana uwezo wa kumiliki nyumba mbili.wao
    kujifanya wanajua ni nini?
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kweli ...kuishi kwingi kuona mengi!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ninachotaka kusema hapa ni kuwa sijui ni lini mwanadamu ataijua thamani yake kuwa iko ndani mwake,haipo kwa mke,mume,mpenzi,baba,mama wala hela au kitu chochote kilicho nje yake!
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Chunguza hata uelewa wa huyo dogo ni lazima utakuwa mdogo tu. Niaminivyo hakuna sababu iwayo yote inayoweza kupelekea mtu kujinyonga kwani maisha baada ya kifo chako yatakuwa mabaya kuliko uliyakimbia katika uso wa dunia kwa kuogopa fedheha toka kwa wanadamu ambao hawana pepo au moto.
    Hasira, kisirani, chuki, upweke uliopitiliza, tabia ya kupenda kulipiza visasi, kukata tamaa hususani kimaisha, kukosa uelewa wa kutosha juu ya Mungu n.k ni baadhi ya tabia zinazokaribisha kujinyonga.
    Kabili changamoto katika maisha yako kwa njia muafaka huku ukijenga tabia ya uvumilivu, usikivu unaposhauriwa, kusamehe ukiombwa msamaha wa dhati, jitahidi kuwa na elimu ya kutosha juu ya Mungu n.k
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Huyo jamaa hata maamuzi ya kifamilia sidhani kama alikuwa nayo, wa ajabu kweli. Aliambiwa asioe forever? watu wengine hawaelewi kabisa maana ya maisha, apumzike alikotaka!!
     
  8. M

    MINAKI Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Maamuzi aliyoyafanya yanaonyesha Alikata tamaa ya naisha na alikuwa anatafuta sababu ya kujiondoa duniani!
     
Loading...