Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajifanyia upasuaji kwa kutumia kisu hii kali jamani .............

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Nov 8, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,552
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    MWANAMUME raia wa Marekani aliyekuwa na matatizo ya ugonjwa wa ngiri aliamua kujifanyia upasuaji kwa kujichana kwenye tumbo ili kutatua tatizo na kisha aliwasha sigara na kuchoma sehemu ya kidonda.Polisi walimkuta mtu huyo akiwa amevua nguo kwenye nyumba yake Los Angeles nje ya mji wa

    Glendale katika jimbo la California, Jumapili baada ya mke wake kuwapigia simu kuwafahamisha kuhusu jaribio la mume wake kujifanyia upasuaji
    , msemaji wa Polisi Glendale, Sajenti Tom Lorenz alisema.

    "Alijichana mwenyewe kwa kutumia kisu cha mkate," Lorenz alisema. "Alimwambia mke wake kuwa alikuwa akichanganywa na maumivu ya ngiri, na hakutaka kusubiri zaidi kwa ajili ya kutibiwa kwa dawa."

    Maafisa wa polisi walimwona mtu huyo, baada ya kutoa kisu kwenye tumbo lake, kuweka sigara katika kidonda, alisema Lorenz.

    "Sijui kama alikuwa akitaka kujiunguza au kitu chochote," alisema.

    Polisi hawakumtaja mtu huyo, lakini Lorenz alisema hakufanya kosa na kwamba inawezekana alishawishiwa na dawa za kulevya au kulewa.

    Alipelekwa katika hospitali ya Los Angeles ijulikanayo kama USC Medical Center ambapo aliwekwa kwa saa 72 kuchunguzwa akili.

    Spoti Starehe | www.spoti.co.tz
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa na hofu na brain yake.
     
  3. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili si jukwaa la madaktari wala wagonjwa! na log off!!!!!
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Ganzi jeee aka anaesthesia
     
  5. driller

    driller JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    we inabidi upelekwe na huyo jamaa mkaangaliwe huenda mnaumwa ungonjwa mmoja..!
     
Loading...