Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajari: Gari la tumbukia mtoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chitemo, Mar 14, 2012.

  1. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu.!

    Mkoani Ruvuma, wilaya ya Mbinga, Kata ya Ngumbo, kijiji cha Mkili hapo jana usiku kumetokea na ajari ya gari aina ya Landrover iliyo tumbukia mtoni (mto unaitwa MUNYAMACHI) na kusababisha majeruhi 7 na vifo vya watu watano (5) wakiwemo walimu wa shule za msing watatu waliokuwa wanatoka wilayani mbinga kuchukua mishahara yao.

    Lakini mpaka sasa miili ya watu wawili (akiwemo mwalimu LUCAS MBUNDA Mkuu wa shule ya msingi NGUMBO) bado haijapatikana, inasemekana imepolea ziwani Nyasa.

    Ch
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu jaribu kuisoma habari kabla huja leta hapa.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Poleni wafiwa, RIP marehem, majeruhi mpone haraka.
     
  4. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Gari ilipofika katikati ya mto ikasombwa na maji umbali wa m120. Halafu huenda miili hiyo iliyopotea inasadikika kusombwa mpaka ziwa nyasa kwani sio mbali na eneo la tukio(0.8meta).
     
  5. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tatizo nini ndugu yangu.!!?
     
  6. J

    John W. Mlacha Verified User

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    mbona imeeleweka? au hujaelewa nini hapo? kumbuka huyu sio mwandishi by professional.
    rip
     
  7. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sorry kama nitakuwa sijakamilika kwa kuleta habari kwani mmoja wa maiti ambaye hajaonekana tangu jana tarehe 13 usiku wa saa 5 (mwalimu MBUNDA) ni mjomba wangu, so nipo stressed kidogo.
     
  8. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    uliza kama kutakuwa na mahali hujaelewa ndugu yangu.
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ajari <> Ajali ?
     
  10. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    lahaja imenikamata ndugu yangu.
     
  11. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    RIP wa TZ wenzangu
     
  12. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Poleni sana ndugu yangu,Mungu awatie nguvu katika kipindi hiki kigumu.
     
  13. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole sana kwa wafiwa, Mungu awatie nguvu.
    R.I.P marehemu wote.
     
  14. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole sana kwa wafiwa, Mungu awatie nguvu.
    R.I.P marehemu wote.
     
  15. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    hii ndio Kushindana na mafuriko!! Mungu Awajalia Nguvu ya Ziada kipindi Hiki Kigumu!!
     
  16. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Pole sana chitemo kwa kuondokewa na mjombawo.
    Kazi yake mola haina makosa
     
  17. l

    lumimwandelile Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    poleni sn wafiwa, madereva kuweni makini hasa sehemu zenye hatari
     
  18. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa,majeruhi wapone haraka. Kupoteza walimu watatu ni pigo kubwa kwa taifa.
     
Loading...