Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ECES, Mar 4, 2012.

  1. ECES

    ECES Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Wakuu habari zenu, npo maeneo ya karibia na mombo hapa kuna lori limepinduka na kuziba barabara hivyo kusababisha foleni kubwa..
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    watu wamepona? na kwa kuwa uko kwenye tukio ni nini chanzo cha ajali na kama kuna la ziada?.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    hiyo ajali walikuwa wanahangaikia kulitoa limrkwamisha magari pande zote..lilibeba maji ya Kiimanjaro
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kamanda tupe chanzo na ni gari la kampuni gani na hata ikiwezekani ni aina gani ya gari.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chanzo kikubwa cha ajali Tanzania ni ulevi. Bila ya kukisia.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jibu lako siyo sahihi zomba! Tafakari tena.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    very true...
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna ulevi wa aina nyingi, zomba is right!!
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukilipenda usilipende huo ndio ukweli na ndio linabaki kuwa tatizo sugu la ajali za Tanzania.

    Si pekee, KUBWA.
     
  10. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni Tanzania tu ambapo bado watu wanaruhusiwa kuendesha magari wakiwa wamekunywa na kuendesha magari wakiwa wanaongea na simu. Wakati wengi wa madereva barabarani wamepata leseni kupitia kwa wajomba zao polisi.
     
Loading...