Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali YA Ndege Mbeya leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Idour, Sep 13, 2011.

  1. Idour

    Idour Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndege imepata ajali Uyole mbeya,lakin wamenusurika kifo!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    Idour bana......mbona habari zako hazijitoshelezi?....
    Eleza ni ndege ya kampuni gani....inabeba watu wangapi....sababu ya ajali ni nini....nk
    Pia usisahau kutueleza chanzo cha taarifa yako.....
     
  3. Idour

    Idour Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari haijakamilika as wel,nmetoa alert as nlivyoona let me tel u da website uangalie
     
  4. Idour

    Idour Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Listen clouds fm now if u can
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Watu wengine sijui huwa wana haraka ya nini,

    Mtu anapost habari kama hii ambayo ni very sensitive lakini inaning'inia tu bila muelekeo.

    Sijui ndio mambo ya kutaka kuboresha idadi ya post!
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    RED Not Releable source, hiki ni chombo cha propaganda cha ccm
     
  7. Idour

    Idour Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Am sorry!
     
  8. Idour

    Idour Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    leave it then,
     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Breaking news kutoka Mbeya kuna taarifa kuwa ndege imeanguka huko Mbeya maeneo ya UYOLE Tutaleta habari zaidi tukizipata. Kama mtu anahabari zaidi atujuze

    source: tanzagiza.com
     
  10. Idour

    Idour Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    sijapost kwa lengo la kuboresha idadi ya post,hauelewi fatilia
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nifuatilie nini wakati mwanzilishi/mleta taarifa hujui unachokiripoti.

    Huna reliable sourcena hujui mazingira ya ajali. Kiujumla huna taarifa zozote kuhusu ajali unayoisema zaidi ya kuokoteza vijineno vya hapa na pale.

    Hiyo website uliyosema hapo mwanzo iko wapi? bila shaka unaongeza idadi ya post tu hapa. i'm out!
     
  12. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Idour, kubari kukosolewa na iwe sababu ya kujifunza ili uweze ku-improve. Hii ndio JF bana, hapa kila kitu... ni darasa tosha.
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri!
     
  14. Idour

    Idour Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ukurasampyahuu.blogspot.com
    okay nmekupata
     
  15. Idour

    Idour Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    cjakataa mie..asanteni
     
  16. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbeya Yetu Blog: http://mbeyayetu.blogspot.com/2011/09/taarifa-kamili-ya-ajali-ya-ndege-jijini.html



    [​IMG]
    Ajali ya ndege namba 9J-BIO SESINA 206, imetokea leo asubuhi majira ya saa tatu eneo la Nanenane Uyole jijini Mbeya na abiria wanne wanusurika kifo na hakuna aliyefariki.


    Abiria walionusurika kifo ni pamoja JVER WAAK Umri wa Miaka 49 ambayealikuwa Rubani, Raia wa Afrika Kusini, Bwana CHRISTIAN BASIL MMASI umri miaka 30, Ambaye ni Afisa Utawala wa mashamba ya Kapunga wilaya ya Mbarali, Balozi MOHAMMED RAMIA kabula leke ni Mmakua mwenye umri wa miaka 64, mkazi wa Masaki jijini Dar es Salaam ambaye ni mfanyakazi EXPORT TRADING na Bwana SUNNY TAYIR mwenye umri wa miaka 50 ambaye ni Mhindi na ni mfanyakazi wa EXPORT TRADING.

    Na chanzo cha ajali hiyo akijafahamiaka mpaka sasa.

    Imetolewa na Kaimu Kamanda wa Polisi mkoani Mbeya Bwana ANACLET MALIMBISA





     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    nGOJA NIFUATILIE NAWALETEENI ISHU!
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    aksante sana kiongozi kwa clarification
    Actually kujua chanzo cha ajali ya ndege mara nyingine si rahisi sana,,,,inachukua muda! maana hadi uchunguzi wa kiufundi ufanyike!
     
  19. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,535
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hebu tupashe bana tumekaa hapa tunakusubiri..
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Kuna thread tayari ya leoleo juu ya jambo hili....
    Tafuteni!
     
Loading...