Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya Meli Zanzibar: Meli iliongezewa urefu kienyeji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbalamwezi, Sep 11, 2011.

  1. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Meli iliongezewa urefu kienyeji ;inamilikiwa na kiongozi mmoja wa juu kisiasa visiwani; chanzo cha SUMATRA kupigwa vita visiwani ni ubovu wa meli nyingi huku; baadhi ya makapteni wa meli waliikataa siku nyingi kwa kuwa haikukidhi seaworthiness...
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    na yale majahazi ya upepo yabebayo tani za cement na mizigo ya magendo kule tanga,mafia ,pemba na bagamoyo nani anayadhibiti seaworthness??
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Senema inaendelea, sarakasi kama kawaida!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    una uhakika mkuu ??kwa nini usituwekee foto ili tuamini,habari nusunusu sio nzuri
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Tume zishaundwa Kuchunguza!! kunahitajika kuwe na tume kwenye idara zote ambazo zinahusu au kuna uwezekanao wa kutokea majanga
     
  6. M

    Magoo JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wabongo maara zote tunalaumu baada ya matukio ni muhimu kupiga kelele mapema kabla ya matukio kama haya
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona unataka kuchanganya issue ya Public safety na cargo?. Kusafirisha binadamu ni tofauti kabisa na mizigo, ndiyo maana hata leseni katika nchi makini zinakuwa na madaraja tofauti na la juu kabisa ni linalohusu usafirishaji wa binadamu. Sijaona Correlation kati ya thread na swali lako
     
  8. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Sidhani kama amechanganya issue mkuu..,Kwani mv spice islander iliyozama na kupoteza uhai wa ndugu zetu ilikuwa ya mizigo au ya abiria?Hata hayo majahazi aliyozungumzia yanapaswa nayo kuangaliwa kwa umakini regardless yanabeba mizigo,abiria au vyote pamoja!
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kaka hayo majahazi yanabeba mizigo na abiria kwa magendo na bei nafuu.hakuna issue iliyochanganywa hapo ni wewe usiyejua umejichanganya au kuna maslahi unayatetea hutaki yajulikane publicly.
     
  10. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kuwa kiongozi wa juu kisiasa na kuendesha biashara kubwa ni mgongano mkubwa wa kimasilahi!
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Sosi ya info!............................
     
  12. PainKiller

    PainKiller Content Manager Staff Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    [Post Marker, please ignore. Thanks !]
     
Loading...