Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya basi NBS toka Tabora to Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wizaga, May 2, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. wizaga

    wizaga Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saa nne hii leo basi la abiria toka mwanza kwenda dsm limepata ajali eneo la Igunga mjini watu wamekufa na majeruhi kibao -nitaendelea kuwajuza kadri taarifa nitakavyo ipata
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,972
    Likes Received: 2,429
    Trophy Points: 280
    nimeona kwenye habari dereva wa gari la kampuni hii safari ya Musoma - Dar akilalamikia unyanyasaji na masilahi duni, isije ikawa ndio chanzo cha hizi ajali.

    Hatutaki kusikia hizi ajari jamani, matatizo tuliyonayo yanatosha. Mungu tuepushe na haya majanga

     
  3. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa na mungu aziweke pema peponi roho za marehemu.Amen.
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Huyu tajiri wa haya mabasi nasikia licha ya kuwanyanyasa madereva wake vile vile hawalipi mshahara
     
  5. wizaga

    wizaga Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ,majeruhi wamepelekwa hospital watumishi wachache, na vifaa hakuna kwani karibu abiria wote wameumia na maiti ni wengi nitawajuza tena wana jf
     
  6. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unajua tatizo kubwa wanalolifanya matajiri wa magari , ni ujinga wa kumpa gari dereva mmoja kutoka Mwanza saa 12 Asubuhi DSM saa 4 usiku tena kesho anaunganisha wanachoka hawa. Harafu saa 4 kuwa igunga mwendo ulikuwa mkari sana.
     
  7. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hebu kaangalie vzr mkuu ni basi gani iliyopata ajali make kuna mtu yupo igunga anasema basi iliyopata ajari ni NBS CLASSIC ya kutoka tbr kwenda ars
     
  8. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh bad news; Pole yao majeruhi wote na Mungu awasaidie waweze kupona na Pole yao wafiwa wote; na marehemu wote Mungu aziweke roho zao mahali pema peponi wastarehe kwa Amani.......

    AMEN
    Lkn chanzo cha ajali chasemekana ni nini?
     
  9. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Vijana hawa wamiliki wa Mohammed Trans naweza waita ni majuha kwa jinsi wanavyoendesha kazi hii ambayo wanaifanya ni kama ya kusafirisha mizigo na si binadamu, ni bora kampuni hii ikafungwa japo mwaka mzima kwa njia zake zote.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu Majuha ni watu waliopewa dhamana kufuatilia mabasi.
    Haiwezekani Sumatra na trafic police wasijue upuuzi huu.
     
  11. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hilo basi kila mara linasababisha ajali,,,,sumatra sasa watakiwa walifungie moja kwa moja.....
     
  12. wizaga

    wizaga Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo site ,samahani wana jf sio basi la mohamed trans ni basi la NBS toka tabora kwenda arusha,ajali imetokana na kupasuka tairi la mbele na kuacha njia huku likiuvaa mti uliokuwa pembeni,basi limekwisha kabisa
     
  13. m

    mzee wa busara Senior Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Poleni sana ndugu zetu.
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,710
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Jesus!!!.... basi limekwisha kabisa?
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    sasa kuna taarifa mbili, MTL na NBS CLASSIC. Tuamini lipi?

    kama ni MTL-Mohamed Trans LTD, ni jana tu madereva walilalamika mazingira magum ya kufanya kazi zao. sas leo ajali, biashara itawashinda wasiporekebisha hali hiyo
     
  16. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amekanusha thread yake si basi la MTL ni basi la NBS from Tbr~Ars
     
  17. Emasaku

    Emasaku Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mohamed au NBS Bus imepata ajali?
     
  18. n

    nkombe Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hv hawa wenye magari inawaumaga wa2 wanavyokufa au wanawaza hasara ya gari zao.
     
  19. a

    arinaswi Senior Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    it seems it was a genuine accident, tire burst, so sorry for that unfortunate accident. we have lost our brethren. LORD have mercy, save the injured
     
  20. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh tumefiwa jamani.. Kuna rafiki yangu alikuwa na familia yake humo.. Mke wake kafariki yeye hatujui.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...